Kidele ndani ya nyumba. Je, mnanikaribisha? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidele ndani ya nyumba. Je, mnanikaribisha?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kidele, Aug 16, 2011.

  1. k

    kidele Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikikosa uhondo kwa muda mrefu,leo hiii nimeamua na mimi niwe nachangia mada mbalimbali wakuu.
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mkuu.

    Je, wewe ni he/she?
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    karibu sana jamvini. tunaamini utakuja na mawazo ya kuijenga JF na siyo kuifanya ionekane katika jamii kuwa ni genge la wahuni. nadhani umenpata.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF ndani ya nyumba.
     
  6. k

    kidele Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanangu ni he
     
  7. k

    kidele Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he/she
    ukimkuta kobe juu ya mti ujue kawekwa na mtu tuu hamna kingine.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Pita ndani Kidele.....
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  11. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumeanza kuulizana Jinsia..kesho tutaulizana.. blood groups...
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mkuu kidele nilijua ni kidole kumbe siyo na hii ni kutokana na kuathiriwa na jukwaa la ki.. ndo maana..
    karibu sana ndugu

    ANGALIZO:
    jamiiforums rules ndo muhimu sana zisome na uzielewe mkuu..
     
  13. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Kaka, hii ndio Jamii Forums the home of Great thinker!!!
     
  14. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pita ndani, karibu kwenye mkeka hapo
     
Loading...