Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hatutachoka kufikiria! 50 ya fikira pevu.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
amani ikae nanyi na upendo wa Mungu Baba kwa wana JF woooote
0 Reactions
5 Replies
875 Views
Habari zenyu...
0 Reactions
6 Replies
903 Views
Hodi hodi wana jamii forum mimi ndungu yenu nimekuja kuungana nanyi , naomba mnipokee
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Hi Folks, Kwa muda mrefu sana nimekuwa nikifutilia threads mbali mbali katika jukwaa hili, nimekuwa nikiguswa na fikra pevu na mawazo yakinifu ya members. Baadaya ya kuwa shahidi mnyonge kwa muda...
0 Reactions
4 Replies
880 Views
... hodi hodi mpaka chumbani, naombeni kuingia jamani..? i'm 25 yrs old, single lady ...
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Jamani fanyeni haraka wenyeji mwenzenu yamenikaba koo
0 Reactions
5 Replies
953 Views
Hello JF
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Habari zenu wajumbe
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Nafurahi sana kuwa mmoja kati yenu kama great thinker.Natumaini kujifunza mengi toka kwenu hasa ya kunijenga mimi,jamii yangu na nchi yangu kwa ujumla.
0 Reactions
5 Replies
1K Views
ndio nimejiunga na jamii hope nitaongeza ufahamu wa mambo nanyi pia mtajifunza mengi toka kwangu
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Hi
Habari zenu wana wa great thinkers. Naomba kujiunga nanyi .
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hi y'all JF family, after being an outsider for a while a decided to join the family......See u around!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hey Jnr & Snr members of J.F ;I salute u 4 the positive thought posted in the forum. Plz allow me 2 join the Family.HODI WAJAMENI. germstone
0 Reactions
5 Replies
859 Views
Naam.. Chabo imenikinai. Nadhani sijapotea njia.
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Nimejiunga jamani habari zenyu bhana
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Salutations Ladies and Gentlemen!! Please make me feel at home by givin' me a brief tour and some important tips on how to get along!! Gracious!!!
0 Reactions
8 Replies
957 Views
Habari wapendwa mi ni mgeni humu nategemea ushirikiano wenu wapendwa,,,,,,,asante!!
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Mimi ni Mbunge na sasa nimeamua kuwa mwanachama wa jf kwa mark hii mnayoiona , nafikiri jambo la msingi leo ni salamu nakuwapongeza wote wanaoshiriki katika mijadala mbali Mbali . Nitatangaza jina...
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Mambo zenu wazeiya ndo naanza lakini nilikwisha jiunga kitambo.xo ukiniona salamu kwa sana! pamoja mzazi
0 Reactions
18 Replies
1K Views
Back
Top Bottom