Reserved | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Reserved
Last Activity:
Oct 21, 2017 at 9:38 AM
Joined:
Sep 16, 2008
Messages:
754
Likes Received:
3
Trophy Points:
35
Liked:
103

Share This Page

Facebook Twitter

Reserved

Content Manager

Staff Member
Reserved was last seen:
Oct 21, 2017 at 9:38 AM
    1. Red Scorpion
      Red Scorpion
      Habari.. kabla ya mwaka huu kuanza nilikua na likes mia tisa na kitu... mbona zika shuka kiasi hiki?
      1. hussein boxer likes this.
    2. Troll JF
      Troll JF
      Kuna Mtu anaitwa Mng'ato anatumia Offensive/abusive language hebu Piga ban mkuu apumzike hata week moja
    3. N
      Ngekewa
      Njia pekee ya kuwafanya Wanaforum kuwa waungwana ni kuzuia kabisa mambo yanayosababisha kutukanana. hili la kuweka sehemu fulani mada fulani hakuna maana yoyote isipokuwa labda mode anapenda kuyasoma hayo matusi. Kitu kibaya kitabaki kuwa kitu kibaya na wala si katikati. Kama tunajali uhuru wa kujieleza kuliko amani ya wengi basi kwanini hatuwekei sehemu ya picha za ngono na wanaojihisi kutizama waende huko1 Ukweli ni kuwa Jukwaa la dini limepoteza makusudio na badala ya kuelimishana juu ya dini imekuwa ni jukwaa la kukejeliana. Lirejeshwe katika Public na mode uwe uklilifuatilia au liondolewe kabisa!
    4. S
      Shauri
      H
      mambo naomba kutembelea jukwaa la mambo ya kikubwa
    5. Kipala
      Kipala
      Salaam napenda kupeleka mbele yako hali ya uwanja wa dini nikiwa na maombi mawili.

      1) Uwanja wa dini umevamiwa na watu kadhaa wanaozidi kutoa matusi dhidi ya dini nyingine. Inahusu hasa Wakristo na Waislamu, pande zote mbili lugha ya kutukana na kuchafusha inazidi. Kujadiliana nao haisaidii wala report kadhaa kwenu. Hatua hazichukuliwi.
      (Miezi kadhaa mtu 1 hakuonekana tena baada ya kupelekwa lalalamiko nami kuhusu yake lakini haikurudia)

      2) Sioni hekima ya nusu-funga uwanja wa dini. Kama nia ilikuwa kuweka kizuizi dhidi ya matusi ya kidini - basi imeshindikana, watoa matusi wamo mle. Mara nyingi wanatawala majadiliano yote kwa sababu watumiaji wa kawaida hawafiki. Imeonekana sasa kwa sababu mmehamisha mada nyingi kutoka siasa au international kwenda dini. Majadiliano yamebadilika mara moja maana katika dini hao fanatics wako wengi na ubora wa majadiliano yanashuka, wengine hawafuati. Naomba kupeleka dini kwenda "Public Forums".
    6. minda
      minda
      THANK YOU! I can now remember and understand! it was something which was not suitable for public viewing. OVER AND OUT!
    7. minda
      minda
      what was the original version of the deleted msg in the post about mfnykuz?
  • About

    Birthday:
    May 14
Loading...