Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hi, ni member mpya tupeane ushirikianao!
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Habarini wana JF! Ndio kwanza nimeingia kwa janvi!, msemaji mpyaaaah,. Msaada wa kurukaruka humu janvini kwa raha, heshima na taadhima! Ndicho nnacho kiomba! With due respect!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Habari zenu wana jamii forum i am a new member hope tutaenda sawa
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Hi am new I hope am welcomed
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Nimetua jamvini leo jamani, wadau nipeni kigoda.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
HOODY waungwana!
0 Reactions
7 Replies
863 Views
Nawasalimia waungwana!
0 Reactions
9 Replies
1K Views
if only a knew from da beginnin, a wuld've joind it ryt away. hop havnt lagged behind much....
0 Reactions
8 Replies
1K Views
:poa Wapendwa wana Jamii, wakubwa shikamoni, wadogo mambo vipi? Nawapenda kisha nawafagilia wawaaaaaaaaa! Yes you deserve it men! kumbe mambo matamu yapo huku?! Naomba mnipokee ili tuweze...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
hii
niajee wana jamii mambo vp
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Hello thinkers, recommend me!
0 Reactions
8 Replies
1K Views
jamani eeh mim ndiokwanza mpya humu ndani ya jf,,ndio kwanza nimejiunga,natafuta marafik mbali mbali wenu,p
0 Reactions
19 Replies
1K Views
Hi
Shikamoo Invisible! Me mwenyeji sana, id yangu ya 6 hii tano zote zina ban he he hee me janja bhana!
0 Reactions
8 Replies
927 Views
Ndugu wa pendwa ya pita miaka miwili nime kuwa mfuasi wa hii site kwa kusoma post mbalimbali zenye mshiko kwa kweli mimi binafsi nime jifunza vita vingi sana na nime gundua ama kweli vijana wengi...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Ni miaka 3 sasa kila siku ya Mungu huingia humu jamvini na kusoma mawazo yenu wadau.leo nimeamua nijisajili rasmi tena kwa jina langu kamili.ili nitakapo changia wananifahamu wapate ithibati ya...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
nitawapa mengi kuhusiana na Mali asili
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Maisha bora kwa Mtanzania? Maisha bora kwa Mbunge? MIMI NAHIC WAMETHUBUTU,WAMEWEZA NA WANASONGA MBELE MIAKA 50 YA UHURU
0 Reactions
2 Replies
794 Views
Naomba mnikaribishe jamani japo sina kamba mguuni.
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Jamaniee, mi ni mgeni ktk jamvi,naombeni sana sana mnipokee kwa wema,GT!
0 Reactions
5 Replies
925 Views
Habari zenu wana Jamii Formu, haya mnijuze ya humu.
0 Reactions
7 Replies
838 Views
Back
Top Bottom