Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hi y'all JF family, after being an outsider for a while a decided to join the family......See u around!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hey Jnr & Snr members of J.F ;I salute u 4 the positive thought posted in the forum. Plz allow me 2 join the Family.HODI WAJAMENI. germstone
0 Reactions
5 Replies
862 Views
Naam.. Chabo imenikinai. Nadhani sijapotea njia.
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Nimejiunga jamani habari zenyu bhana
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Salutations Ladies and Gentlemen!! Please make me feel at home by givin' me a brief tour and some important tips on how to get along!! Gracious!!!
0 Reactions
8 Replies
962 Views
Habari wapendwa mi ni mgeni humu nategemea ushirikiano wenu wapendwa,,,,,,,asante!!
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Mimi ni Mbunge na sasa nimeamua kuwa mwanachama wa jf kwa mark hii mnayoiona , nafikiri jambo la msingi leo ni salamu nakuwapongeza wote wanaoshiriki katika mijadala mbali Mbali . Nitatangaza jina...
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Mambo zenu wazeiya ndo naanza lakini nilikwisha jiunga kitambo.xo ukiniona salamu kwa sana! pamoja mzazi
0 Reactions
18 Replies
1K Views
Hodi wapendwa nyote nawasalimu, naomba ushirikiano wenu humu mtandaoni.
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hodi wanaJF.. Natumaini mtanipokea kwa moyo mkunjufu katika mtandao we2 huu.... Natanguliza shukrani...
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Hodi hodi wa zuoni, mgeni nipokeeni, bado niko mlangoni, nasubiri yenu hisani, ntakapofika ndani, nionyesheni kwanza jikoni, Hodi hodi jamvini, 4 digits nipokeeni.
0 Reactions
13 Replies
1K Views
hi
habari zenu wadau wa jukwaa la mapenzi,mimi ni mgeni wenu humu ndani
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Hello waungwaba na wafuaji wa mbongo, nimeamua kuingia katika kilinge hiki baada ya muda mrefu kuwa mfuatiliaji wa fora kama guest(mgeni). Nikasukumwa na ile dhana isemayo "Ukitaka Kujua Uhondo wa...
0 Reactions
3 Replies
968 Views
wakuu mwnenu nimejiunga leo baada ya kujivua gamba kule kwenye kitabu cha masura ya watu. naomba na mimi jamii mnipokee niwe mwenzenu. thanks in advance!
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Kwa Muda Mrefu nimekuwa nikitumika kuua wale wote wenye mitizamo tofauti na Watawala wa Dunia. Nimeamua kuongoka naombeni Mniombee ili Badala ya Kutumika Kutoa Uhai wa Viumbo visivyo na Hatia basi...
0 Reactions
18 Replies
1K Views
nikaribishen jaman
0 Reactions
6 Replies
807 Views
Habari zene binafsi bana
0 Reactions
10 Replies
1K Views
hamjambooooooooooooooooo? nipo ndani ya mjengo tayari nifungulieni:tongue:
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Heshima zenu wakubwa Napiga hodi jukwaani kwa nia safi ya kujifunza na kuchangia mawazo kwa mustakabali wa nchi yetu Asanteni
1 Reactions
6 Replies
1K Views
Hello Jf hodi ukumbini..natumai mu wazima naomba kukaribishwa rasmi jukwaani na baada ya muda nitatoa matatizo yangu magreat thinker munisaidie
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Back
Top Bottom