Yerusalem Member Joined Oct 5, 2011 Posts 71 Reaction score 77 Oct 7, 2011 #1 Hodi hodi wana jamii forum mimi ndungu yenu nimekuja kuungana nanyi , naomba mnipokee
peri JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 2,579 Reaction score 1,170 Oct 7, 2011 #2 Karibu Sana ndugu. Jisikie nyumbana ila Nakuusia Ufuate Sheria Usije Ukapata Matatizo.
Yerusalem Member Joined Oct 5, 2011 Posts 71 Reaction score 77 Oct 7, 2011 Thread starter #3 Ahsante sana ndugu,Nitajitahidi kadri ya uwezo wangu kufuata sheria
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Oct 7, 2011 #4 Karibu sana!
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Oct 7, 2011 #5 karibu karibu.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,589 Oct 7, 2011 #6 karibu sana kwani wewe una undugu na jew..
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,859 Reaction score 13,838 Oct 9, 2011 #7 Karibu sana JF.
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Oct 9, 2011 #8 Karibu sana JF....
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,867 Oct 9, 2011 #9 Karibu sana ndg.
V valid statement JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 2,855 Reaction score 895 Oct 10, 2011 #11 karibu sana JF mdau!
Yerusalem Member Joined Oct 5, 2011 Posts 71 Reaction score 77 Oct 10, 2011 Thread starter #12 Ahsante ndugu wote kwa kunikaribisha kwenye hili jukwaa
Duble Chris JF-Expert Member Joined May 28, 2011 Posts 3,481 Reaction score 564 Nov 19, 2011 #13 karibu sana ila kama hufuati sheri huwa wana bann jihadhari sana
TUKUTUKU JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 11,763 Reaction score 4,047 Jan 4, 2012 #14 Karibu JF