Mgeni.........mgeni..............mgeni.

Mgeni.........mgeni..............mgeni.

Decapitator

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Posts
311
Reaction score
79
Habarini wana JF!
Ndio kwanza nimeingia kwa janvi!, msemaji mpyaaaah,.

Msaada wa kurukaruka humu janvini kwa raha, heshima na taadhima! Ndicho nnacho kiomba!

With due respect!
 
Karibu sana Mhusika. Kumbuka tu kwamba vigezo na mashart kuzingatiwa.

Sijui unajihusisha na nini? Lol...
 
Karibu sana Mhusika. Kumbuka tu kwamba vigezo na mashart kuzingatiwa.

Sijui unajihusisha na nini? Lol...
akhsante sana!
mimi ni mhandisi upande wa teknolojia ya mawasiliano!!
 
akhsante sana!
mimi ni mhandisi upande wa teknolojia ya mawasiliano!!
Mh unajua kwa kiswahili baadhi ya maneno hubadilika sana km hiyo kazi yako ila km ungesema kwa kiingereza ingekuwa rahisi..
Anyway...KARIBU SANA MKUU
 
Back
Top Bottom