Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jamvini.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by chimwaga, Nov 16, 2011.

  1. c

    chimwaga Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu wa pendwa ya pita miaka miwili nime kuwa mfuasi wa hii site kwa kusoma post mbalimbali zenye mshiko kwa kweli mimi binafsi nime jifunza vita vingi sana na nime gundua ama kweli vijana wengi wa ki tanzania tuna jua kujenga hoja. Nikiwa kama mwana harakati na mpenda ma endeleo na kijana mwenye uchungu wa hii nchi yetu inapo elekea nime ona ni vema na mimi ni bora niji unge ili ni shirikiane na nyie ili tui kombea hii inchi. Asanteni sana na omba ushirikiano wenu.
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    karibu sasa utushirikishe mawazo yako mkuu
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,037
    Likes Received: 3,072
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    karibu jamvini!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mawazo yenye kuleta maendeleo ndo tungeyapendelea zaidi ili kila mmoja humu aweze kuijifunza chochote
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,758
    Likes Received: 1,533
    Trophy Points: 280
    Karibu sana ndg.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,655
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF MKUU.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,174
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.....
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu JF
     
Loading...