Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Imekuwa ni kawaida kusikia ugomvi baina ya wamama na wake za watoto wao wa kiume(wakwe zao) Hii ni kutokana na wamama wengi kutotambua nafasi yao pindi watoto wao wanapopata wake. Kwani kabla ya...
2 Reactions
4 Replies
2K Views
In Kenya , wives have resorted to putting their (meso-meso) men in the newspapers:-
0 Reactions
7 Replies
1K Views
It is an old error of man to forget to put quotation marks where he borrows from a woman's brain! - Anna Garlin Spencer
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Sijawahi kuwachukia wanaume wote kama kundi...ila kuna baadhi wenye tabia za ajabu ajabu nawachukia sana.Hawa ni wale wenye maneno mengi....ya ukweli au ya uongo...mwanaume akishaanza kutumia...
6 Reactions
206 Replies
14K Views
Penzi la dhati ndiyo bidhaa adimu kuliko zote maishani. Haiuzwi kokote, ukiipata unaweza usiithamini, thamani yake ukaiona ukisha ipoteza. Ukipendwa kwa dhati nawe thamini penzi unalopewa.
0 Reactions
30 Replies
4K Views
Mchumba angu alisafiri wiki 2 zilizo pita kwenda Loliondo kunywa kikombe kwa babu. Nilivyo muuliza gonjwa gani sugu linalo kupeleka huko kwa babu akasema Kisukari huwa kinamsumbua mara kwa mara...
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Hivi kawa nini kwenye mapenzi ikitokea umeambiwa au umemwambia mwenzio niko bize sana....... Always huwa inaleta ugomvi au kutokuelewana?????????? I mean kama mtu uko bize sana kikweli...
0 Reactions
34 Replies
5K Views
Heloooooooooooooooooo wapendwa nimedaka hii. Kuna moto unafuka chini kwa chini. Kwa kuwa mimi nanusaga harufu kali nikainasa. Kama ambavyo niliwahi kusema huko kuwa nilikuwa na mke wa kwanza na...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Yesterday I was ago between, trying to resolve a conflict between my friend and his girlfriend. The subject was abortion. The guy started showing his dubious acts to his girlfriend when she told...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Pengine watanzania tulio wengi huwa hatupo makini sana na mambo ambayo yanaweza kutujenga au kutuathiri sana maishani. Kwa sasa imekuwa ni desturi kama si kawaida kwa wengi wetu kuwatumia...
2 Reactions
14 Replies
7K Views
You are watching a live promotion, take for instance Vodacom promotion, a representative announces that X had won 10m prize. 1st phone rings 10 times but the owner doesn’t pick it up. (Tayari...
6 Reactions
27 Replies
3K Views
Wana JF lipi ni la busara kati ya haya mawili kuhusu simu ya mkononi. Je, ni busara kufuatilia (kupokea) simu au meseji za mwenzi wako au ni busara kila mmoja aweze ku maintain simu yake na kuacha...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
1. Ukipenda sipopendwa, adhabu wajitakia, Moyo utapondwapondwa, maradhi wajitakia, Utachekwa na watawa, aibu itatukia, Usilazimishe penzi, hata kama umependa. 2. Usilazimishe kupenda, majuto...
1 Reactions
9 Replies
6K Views
Leo nimepata ugeni nyumbani kwangu wa binti mmoja ambae alikuja kuniona na wife akitafuta ushauri baada ya kuumizwa na mwanaume aliemwamini kiasi cha kuwa huru kumpatia ule uthamani wake kama...
1 Reactions
10 Replies
3K Views
Hapo ndo unasema leo ni leo, nimefumania mume/shemeji/kaka/mkwe wangu. Then!!!! So think a while...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Ni rahisi sana kushauri hapa jukwaani. Hata hivyo ni very tricky kushauri live hasa kwa rafiki yako. Ukweli ni kwamba mara nyingi rafiki yako anapokuhadisia juu ya mapungufu ya mpenzi wake...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
nawasalimu sana, nadhani mmepokea salamu, napiga hodi
0 Reactions
10 Replies
1K Views
sikuweza kupata habari in details but kijuu juu nimesikia kuna mama anaitwa mama shughuli ambaye anapita hosteli za wasichana ili kuwafundisha mambo ya chumbani...na wanamlipa huyo mama.. sasa...
0 Reactions
17 Replies
4K Views
Team..hop mpo salama.nina uhusiano na bnt takrban miaka mi3..nimemsoma na kila niktaka kuamua nimuoe roho ikasita,hasa baada ya kumshrkisha Mungu..nikafanikiwa kuanzsha Uhusiano mwngne pemben lakn...
0 Reactions
35 Replies
3K Views
Mnaotafuta wachumba jf muwe na maelezo yenye shibe humu wanawake wa jf wameitimu Bagamoyo chuo cha sanaa nawengine wapo Nyumba ya sanaa!!Hivyo kuweni makini msijekuta mnanachumbiwa wenyewe!!
1 Reactions
38 Replies
3K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…