Wanandoa hii ni kweli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa hii ni kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DCASHDOLLAR, Apr 5, 2011.

  1. D

    DCASHDOLLAR Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana FJ.
    Katika ndoa kuna mambo mengi kuna wakati wa furaha na karaha kuna kupeana na wakati mwingine kunyimana pia. Utasikia mchana mtu na mke wake wanatupiana maneno makali hadharani. mr anaamua kuweka mgomo kutokula kuongea nk baadhi ya watu wanasema mrs akimshawishi wakafanya tendo la ndoa ndiyo na ugomvi unaisha hata kama lilikuwa la kupelekana kwa wazazi. kuna ukweli hapo? Thanks
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,752
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    peleka mmu jukwaa basi,....
     
  3. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Naona umekosea jukwaa mkuu
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Peleka MMU Mkuu
     
  5. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kijana naona umekurupuka tu,na kupost mambo bila ya kuangalia uwanja...hapa sio mahala pake MGENI....karibu jamiiforums,taratibu utalizoea jukwaa
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Mgeni jamani msameheni bure..,by the way kuna hoja ya kujadili.
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ngoja nitoke kama wengine, nitarudi badae kujua what next!!
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Hana adabu huyu.ht kubisha hodi hajabisha!! ashaingia mpk masta room
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,336
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe umeoa dogo?
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Pole ae..
    na karibu sana..
     
  11. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,660
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    He! hivi humu ni wapi? Muda wote najua niko MMU, ngoja basi niondoke
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Achana na ile kitu bwana mkuba, watu wanawatukana hadi wazazi wao pale. ila pamoja na hiyo ulimi wa mke unaweza mfanya mume ahairishe ugomvi
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,220
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    ni kweli. Kwa kiasi kikubwa migogoro humalizwa na ngono. Kisha kusameheana na kuonyana
     
Loading...