Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

AMFUMA MKEWE AKIZINI NA MTOTO WAO, AWAUA AMA kweli ukistaajabu ya Musa, utayaona ya Firauni! Msemo huu unakwenda sambamba na tukio la hivi karibuni la mkazi mmoja wa Kijiji cha Nghoboko wilayani...
0 Reactions
12 Replies
4K Views
2 Reactions
66 Replies
11K Views
What do you want in a relationship?
0 Reactions
16 Replies
2K Views
LOVE is the strange bewilderment which overtakes one person on account of another person and LOVE can't endure indifference.it needs to be wanted.like a lamp,it needs to be fed out of the oil of...
0 Reactions
2 Replies
952 Views
.,habari zenu wana jf. nauliza kina kaka mkiacha kuangalia tabia, muonekano nk. kwa msichana, je ufundi wa mapishi jikoni huwa mnatilia maanani? au mnatizama sura tu, makalio na guu la bia
7 Reactions
73 Replies
6K Views
Ni mwaka 2011 kuna rafiki yangu niliefahamiana wakati nilipoenda Kigoma. Baada ya kusita kwingi akanihadithia kisa chake kinachomsononesha mpaka leo. Aliishi na mke wake kwa muda wa miaka 3 na...
4 Reactions
33 Replies
3K Views
Utamchukuliaje mpenzi wako anapomtreat mtu mwengine wa jinsia tofauti vyema na kwa ukarimu zaidi kuliko anavyokutreat wewe?
1 Reactions
16 Replies
1K Views
Kuna njia mpya inatumiwa na vibaka na wezi wa magari kutoweka kwenye mkono wa sheria kutokana na uhalifu wao. Wanakusanya vocha zilizotumiwa pindi wanapotelekeza gari au kutupa miili ya watu...
6 Reactions
29 Replies
3K Views
Habari zenu wadau? Poleni na mihangaiko ya kimaisha! Wadau, wiki jana nilikuja na mada hapa jamvini kuwa mchumba angu hataki kutoa kitu hadi siku nikimwoa. Lakini nimegundua kuwa anaendelea...
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Imemkuta jamaa yangu juzi. Alimuona dada mmoja jana maeneo ya fire anasubiri usafiri wakati anamuacha mshokaji wa ofisini pale. Yule dada alimfata na kumuomba msaada kwa madai kuwa anashuka...
2 Reactions
48 Replies
6K Views
mimi idukilo natafuta mchumba wa kuowa ,awe na sifa zifuatazo 1) mmcha mungu 2) awe na elimu kuanzia kidato cha nne 3) awe na urefu usizidi 165cm 4) asiwe mnene sana au mwembamba sana,awe size ya...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Nazungumzia kuingia kwenye penzi kwa mara ya kwanza halafu ukapenda kikwelikweli. Ilinitokea tena nikiwa na miaka 18..nilimpenda sana huyu binti, sidhani kama kuna saa ilipita bila...
4 Reactions
36 Replies
12K Views
Habari zenu wakubwa ... nina swali moja dogo tu la kuchangamsha ubongo na kujua maoni yenu kwani kuna maamuzi magumu yanatakiwa yachukuliwe .. My question simply is - In your hand is a box full...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Jamani wanajamii naomba mnisaidie nimeshuhudia wanawake wengi ambao hawajaolewa mfano Anna Makinda wanakuwa na maamuzi ya kibabe na yasiyo husisha busara tatizo huwa ni nn?
0 Reactions
3 Replies
2K Views
seriously, natamani kuwa na mtu anipendae nami nimpende tusogeze maisha. Am 32 By age nina one kid. any who is above my age ur invited mie ni mkristo mwenye mtoto utapewa kipaumbele. Kwa wale...
5 Reactions
22 Replies
3K Views
Mimi nimeoa miaka 3 iliyopita, lakini imetokea sina hamu na Mke wangu, badala yake ninampennda sana sana na ninatoka na Msichana mwingine. Sijui nifanyeje! Natamani kweli kupata ushauri wa jinsi...
2 Reactions
77 Replies
7K Views
Hi Jamani mi natafuta binti just for pleasure labda mambo mengine baadae alie tayari ani pm tuwasiliane lakini asizidi 27years looking forward for ur response. Mimi niko wastani tu.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
hellow to everyone
0 Reactions
0 Replies
933 Views
Onyesha unampenda mwenzio hadharani (watu waone). Msijifichefiche. Mfano utakuta wanandoa wanapoongozana mume au mke katangulia mbele kama mita 5, hii si nzuri kabisa kwa afya ya ndoa.
1 Reactions
1 Replies
7K Views
Wanabodi mnisaidie....!kuna dada mmoja niko nae katika mahusiano sasa inafikia mwezi..huyo dada ana mtoto mmoja amezaa na kaka mmoja yupo mkoani..ila tokea alivyo mbebesha mimba jamaa...
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Back
Top Bottom