Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Hivi ni kwa nn Madada zetu ama Mabinti wameingiwa na kasumba ya kutojikubali maumbile yao nakukimbilia kuyaongeza? Unafikiri ni kwani wanafanya hivyo? Katika utafiti wangu wa maoni: Kuna baadhi...
0 Reactions
0 Replies
858 Views
Nilishawahi kusoma thread moja hapa ilikuwa inaongelea kwanini watu wafupi wakali sana...mmoja akasema pia huwa wanakuwa successful walio wengi.....sasa hapa niko mwanza, nilienda kahama, nikaenda...
0 Reactions
67 Replies
6K Views
To those of you who are single or married, saved or not saved, this is for you. I am a 35-year-old African American or Black brother dying of Aids. I would like to share my testimony with you...
3 Reactions
9 Replies
2K Views
Namshukuru Mungu sana kwa kuniwezesha kupata chaguo lilo bora zaidi. Nimepata mchumba anayetoka katika mkoa wa Iringa. Hapo ndo penyewe naomba mwenye kufahamu vizuri juu ya taratibu za utoaji wa...
0 Reactions
5 Replies
3K Views
Eti nimetafuta mpenzi apa Jf moja kati ya sifa nilitaka awe single kuna jamaa akansema kumpata single ktk dunia hii labda usubirie anaezaliwa leo! Kama ndo hvyo basi tubanane umo umo kwa wake za...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Leo asubuhi nipo uwanjani kwangu nafagia,wakawa wanapita watoto wadogo tu around kama miaka 6 au 7 hivi,wanaongea na haya ndo niliyoyasikia mtoto wa kwanza;yani mi leo usiku hata sijalala babangu...
5 Reactions
15 Replies
2K Views
Huo ndiyo utafiti wangu na msiniulize data nimezitoa wapi. Kwa wale wenzangu na mimi waliotembelea nchi mbalimbali, bila shaka utaunga mkono kwa asilimia mia moja hitimisho hili.
0 Reactions
22 Replies
3K Views
Katika shughuli zetu za kimaisha huwa tunakutana na watu mbalimbali\ ambao kwa nyakati tofauti huwa 'wanatushauri' jambo moja au mawili katika masuala ya maisha kwa ujumla....iwe mapenzi,maisha na...
5 Reactions
136 Replies
9K Views
habari jf! Kuanzia form 4 nilianza urafiki wa kawaida na binti moja jirani yetu,niliponza f5 urafiki ukageuka kuwa mapenzi ila sikuwahi kufanya nae mapenzi hadi siku moja wote tukiwa f6 ambapo...
0 Reactions
56 Replies
5K Views
Inawezekana hata wewe umeshawahi kuambiwa kwamba usihesabu vifaranga kabla havijatotolewa. Mara nyingi msemo huo hutumiwa katika jamii yetu ikiwa ni njia ya kumwonya mtu kwamba asiwe na matarajio...
1 Reactions
17 Replies
3K Views
Eva na anna walisoma o-level darsa 1.baadae wakapotezan kwa miaka10.walipokutana tena Eva alikuwa mfanyakaz na pia alikuwa na duka.Anna hakuwa na kazi yoyote bal alikuwa kapangishiwa nyumba na mme...
0 Reactions
35 Replies
3K Views
Jamani yaani mwanaume huyu ananipenda mpaka nimemtishia kumwacha na alikuwa anasoma hivi Jamie forum .aneogopa mpaka wazazi wake wamemkopesha pesa kanunua Mercedes loop hapa na let the shopping...
0 Reactions
89 Replies
7K Views
A child, who has been protected and habitually given whatever he wanted, would develop "entitlement mentality" and would always put himself first. He would be ignorant of his parent's efforts...
22 Reactions
33 Replies
5K Views
Wadau nimewahi kusikia kua kuna simu sijui ya kampuni gani ambayo inauwezo wa kusave sms hata kama umezifuta inbox au sent sms.Naomba anayefahamu anitajie ni simu ya kampuni gani na code number...
0 Reactions
34 Replies
3K Views
Wadau nipeni ushauri nipo njia panda. ni kweli sababu waliyonipa kuwa wahaya wana tabia mbaya? mi ni mngoni, nishauri!!
0 Reactions
108 Replies
10K Views
Kuna nyimbo moja nilikuwa nasikiliza i guess ya NEYO....nikakutana na mstari mmoja unasema.. 'i am gonna love you till you love yourself'... Nikawa najiuliza maswali kibao..... je tabia za watu...
9 Reactions
100 Replies
7K Views
wanajamii mimi ninarafiki yangu ambaye ni mwathirika wa HIV anatafuta mchumba wa kumuoa mwenyetatizo kama lake yeye anafanya kazi inayomwingizia kipato kiasi na ni msomi, so sad co hakupenda kuwa...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Leo Nakuja na nyingine Baada ya Baadhi yenu kunishambulia Mnoooo kwenye "Akina Dada na Lift" Inasadikika kuwa Akina Mama wengi sana Mara wapatapo Vazi jipya au hata kiatu kipya, kikamkaa Bara...
1 Reactions
31 Replies
3K Views
"Shall I wasting in despair" Shall I wasting in despair Die because a woman's fair? Or make pale my cheeks with care 'Cause another's rosy are? Be she fairer than the day, Or the flow'ry meads...
0 Reactions
3 Replies
971 Views
  • Closed
Habari hii imetokea mara mbili kimakosa. Mnaweza kuchangia katika Thead nyingine ambayo ndio iliyokamilika. Nimeweka link hapo chini. Naomba radhi kwa usumbufu...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…