Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 30, nina mtoto mmoja nahitaji kuwa na mpenzi ambaye baadae anaweza kuwa mume wangu, sibagui dini, kabila wala rangi. Tafadhali iwe kwa anayehitaji tu...
0 Reactions
35 Replies
5K Views
Naitwa Ahmed nina umri wa miaka 30, naishi Dar es salaam, natafuta mchumba ambaye baadaye Mungu akipenda awe mke mwenye sifa zifuatazo:- (1). Awe muislamu au dini yoyote lakini awe tayari...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
nina rafiki yangu kipenzi ameathirika. ana afya nzuri na hatumii dawa. anamtafuta mwanaume mwenye status kama yake. awe na umri wa kuanzia 30 kwenda juu ili ukiwezekana waishi pamoja. tafadhali...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Waheshimiwa, Mimi ni kijana 21 years looking for real friend, miaka 19-25 tutakaoweza kubadilishana mawazo na kukuzana kiupeo kupeana ushauri kufaana na kusaidiana nyakati zote, jinsia yoyote...
0 Reactions
0 Replies
782 Views
Wakuu habari yenu, Mi ni kijana wa miaka 30 natafuta mrembo wa kumuoa awe mweupe asiye tumia mkorogo wa aina yoyote niko tayari kumpa hata zawadi ya gari kama ataridhia kuwa na mimi awe anaanzia...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Siku moja majambazi yamevamia nyumbani kwako, baada ya kuchukuwa kila walichukuwa wanakihitaji wakakupatia bunduki ili umuue mkeo. Kwa haraka ukapiga magoti kwa unyenyekevu ukiwasihi wakuwie radhi...
0 Reactions
25 Replies
4K Views
Hope weekend hiko poa kwenu, For a long tyme now nimefall in love kwa mtu ambaye inaonekana hayuko interested wth me nipo na wakati mgumu katka hili najitahidi kumsahau but nashindwa. Please...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Wa gwaan JF massive? Sak passe? What's poppin'? So, when I was a little boy I think I was afflicted with Oedipus Complex. I mean, the kinda thoughts that crossed my mind back then about my...
11 Reactions
132 Replies
10K Views
Wakuu, Hebu nipeni uzoefu nyie mliooa wake kadhaa. Nitamshawishi vipi mke wangu ili akubali nami nimpatie wake wengine wawili wamsaidie? Naanzaje kumshawishi ili akubali bila kusababisha...
0 Reactions
79 Replies
9K Views
Wajumbe, Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 29 ni mwajiriwa wa Serikali, nimeoa na nina mtoto wa kiume mwenye umri wa miaka 5.Licha ya kwamba niko kwenye ndoa, lakini ilitokea siku moja...
0 Reactions
76 Replies
12K Views
Nahitaji mchumba awe na umri miaka 18 au19 au 20 awe anatokea Zenji awe mrefu wa wastani asiwe mweupe wala mweusi awe na rangi ya wastani. My number 0656741633
0 Reactions
30 Replies
3K Views
Mimi mdada wa miaka 35-38 natafuta mwanaume/mkaka matured wa kubadilishana mawazo and who knows what next; mimi ni graduate, mwajiriwa , mkatoliki nategemea naye awe na walau mwelekeo huo. Kama...
5 Reactions
72 Replies
7K Views
Sijui wanawake wote wakibeba mimba wanakuwa hivi au ni huyu wa kwangu tangia abebe mimba ndani hakukaliki mara nina hamu na kitu fulani ukileta hali, amehama chumbani eti kinatoa halafu mbaya...
7 Reactions
152 Replies
30K Views
Wakuu, Ninakwazwa na tabia ya binti mmoja hivi ambae nimempa heshima kubwa ya kumtoa outing sehemu ya daraja la juu ambapo hata mimi huwa siendi. Huyu binti yupo kwenye middle-class anaishi na...
4 Reactions
90 Replies
11K Views
Falling in love is like your falling into it. I wonder myself now abt crush thing is it the same as infatuation or lust i had passed through crushes and it ends with time. Youlove someone but...
1 Reactions
16 Replies
3K Views
Mabinti wa kikurya ni wavumilivu sana, tena zaidi ya kabila lolote ndio sababu hata waume zao wawakatakata na panga hawaachiki. Pili wanajua ndoa ni nini? Akishakuzalia mtoto hata umfanye nini...
3 Reactions
56 Replies
13K Views
Kila mwanaume akimtongoza mwanamke anayaongea maneno hayo hayo anayokupa wewe na wengine hutumia kama ni hotel au date place ile ile na wengine hutumia hata majira yale yale. Usiringe barabarani...
1 Reactions
29 Replies
6K Views
Hello wapendwa, Natafuta rafiki wa kike mwenye upeo wa kimaendeleo awe na age kati ya miaka 20-25, aliye tayari anifollow in box ili Tuwasiliane.Thanx to you all
0 Reactions
3 Replies
922 Views
Mimi ni kijana miaka 35, nimeachana na mke wangu miezi michache ilipita. Nina watoto 2, Ninahitaji mwanamke wa kabila lolote but specifically awe mkristo miaka 20 - 30. Awe na shepu kiasi, mcha...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Wasalaaam, Ni kijana wa umri wa miaka 23 sasa, nategemea kumaliza elimu yangu ya juu tarehe 16 June mwaka huu.Kifamilia mimi ni mtoto wa kwanza kati ya watatu, mmoja ni marehemu (wakiume) ko...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…