I think I'm gonna go to hell in a handbasket for this

I think I'm gonna go to hell in a handbasket for this

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,494
Reaction score
145,857
Wa gwaan JF massive?

Sak passe?

What's poppin'?

So, when I was a little boy I think I was afflicted with Oedipus Complex.

I mean, the kinda thoughts that crossed my mind back then about my mom, to keep it G rated, were a bit weird even for my standards. And I know I can be a real weirdo at times:becky:. Now, what is Oedipus Complex, you may ask.

Oedipus Complex is a psychological condition where a boy child has a sexual desire for his mother and as a result he may also harbor some jealous feelings toward his father perhaps because of the perceived competition.

The analogous condition for girls is called Electra Complex and the reverse is true. That is, a girl child develops a sexual desire for her daddy and may dislike her mother due to jealous feelings.

Looking back and recalling the kind of thoughts I had at the time when I think I had that condition, I get chills down my spine.
I'm like..what the hell was I thinking? That I thought my mom was hot or something?

Of course, now it seems so unthinkable to look at her like that let alone allow such thoughts to even flicker through my mind.
In a way I feel bad about it. But then again I cut myself some slack because it's not like I did it on purpose.

I think it occurred involuntarily.But it just bothers me that I can't shake off once and for all the guilty feeling that pops up every now and then. And sometimes it makes me feel like I'm going to hell in a handbasket because of it.

Have you all ever experienced anything like it, whether it be Oedipus or Electra? Have you maybe seen it in your sons and daughters? If you have, how did you cope with it?
 
Doooh thats beyond imagination. These are fantasies, desires, and wishes at deeper level hatar sana
 
no no we dont need fellas like you in hell :becky::becky::becky:
 
Mhhhhh! Pole sana kwa hali hii, na hongera sana kwa kuwa na ujasiri wa kuja kuandika kitu kama hiki katika kadamnasi ya JF. Najua hili baadhi humu wataanza kulitumia siku za usoni dhidi yako.
 
  • Thanks
Reactions: Obe
Najua hili baadhi humu wataanza kulitumia siku za usoni dhidi yako.

Kusema kweli wala sijali kabisa kama watakuwepo ambao watautumia huu mkasa dhidi yangu.

Nishakuwa mkongwe vya kutosha [blog-wise] kutobabaishwa na madongo ya watu ambao hata hawakujui na wewe huwajui.

Ngozi yangu ishanenepa vya kutosha na nimejifunza vizuri sana namna ya kupuuza hayo madongo na ndo maana wakati mwingine unaona dhahiri kuwa kuna watu wananirushia madongo lakini nawapuuza kabisa. Sitapungukiwa wala kuongezekewa na chochote na madongo yao.

I AM MADONGO-PROOF these days:becky:.

Ila kwa kweli matumaini yangu juu ya hili ni kwamba labda watajitokeza na wengine ambao pengine kwa sababu moja ama nyingine walikuwa wanashindwa kufunguka kwa sababu ya kuhofia kuhukumiwa.

Binafsi nilipata utanabahi wa uwepo wa hiyo hali nilipokuwa chuoni mwaka wa kwanza kabisa. Si unajua tena mambo course requirements, electives, na GPA boosters, mwishowe unajikuta unachukua Elementary French I & II, Intermediate French I, Introduction to Psychology 101, na kadhalika.

Sasa humo kwenye Intro to Psych 101 ndo kuna hayo mambo ya Oedipus Complex.

Kitu ambacho najaribu kukielewa ni kama hii hali inaendana na tamaduni za mtu/ watu au ni hali iliyo ya kibinadamu bila kujali tamaduni. Yaani inatokea tu pande zote za ulimwengu, Afrika, bara Hindi, Chinani, Ulaya, Marekani, na kwingineko.

So hopefully watu watafunguka.
 
Nyani Ngabu
Its fact maana km hiz porn zimeharibu sana na naamini waathirik wengi sana kwa kwl kunahitajika tiba ya kisaikolojia haraka kwa jamii
 
Last edited by a moderator:
Je, hali hii inapokuwa vice versa i.e. mzazi kumtamani mwanae inaitwaje? Nimesoma na warembo wawili mmoja shule ya msingi na mwingine shule ya sekondani wote walikuwa wazuri sana. Hawa wote walitembea na Baba zao hadi kupata watoto, watoto ambao hawakuwa na akili nzuri.

Huyu wa sekondari mama yake alifariki hivyo Baba ndio akahamia kwa binti hadi kumpa mimba na mtoto kuzaliwa, baba alikuwa na nafasi ya juu katika shirika moja la umma. Njembas nyingi tulimuogopa huyu kumpigia speed kwa sababu ya hili la kutembea na Baba yake pamoja na kuwa alikuwa mzuri mno. Yule wa shule ya msingi hatukujua ni mazingira yapi yaliyofanya hadi baba yake aanze kutembea naye hadi apate ujauzito. Aliweza kuificha mimba vizuri kwa masweta hadi kujifungua na kutokukosa masomo.
 
BAK
Duh!

Hiyo sasa nadhani inahusisha na ugonjwa wa akili aisee.

Oedipus na Electra zenyewe ni hali za mpito za kimakuzi za watoto.

Ila hii ya mdingi kuna makosa kadhaa hapo - naona kosa la kubaka, kosa la incest, hitilafu kichwani, kimaadili, na huenda huyo mdingi naye alikuwa abused alipokuwa mdogo.
 
Last edited by a moderator:
BAK
Yaani njemba inathubutu kumgegeda bint yake?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom