Usidhani wewe ndo mzuri pekee (mwanamke)

Usidhani wewe ndo mzuri pekee (mwanamke)

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
17,581
Reaction score
20,212
Kila mwanaume akimtongoza mwanamke anayaongea maneno hayo hayo anayokupa wewe na wengine hutumia kama ni hotel au date place ile ile na wengine hutumia hata majira yale yale.

Usiringe barabarani na kuona wewe ndio mzuri tu na kudharau wengine wanaume wanaogopamaana wote husema wewe ni mzuri. Kwa kuwa una puchi tu kumbuka uwezi kutoa pesa kwasababu inakupa mahitaji yako hata iwe chafu.
 
Lakini katika maneno hayo hayo wapo wanaomaanisha. Inategemea ntu na ntu.
 
Mi naamini wanatumia mbinu tofauti kutokana na anachohitaji kwa huyo mwanamke.
 
Mi naamini wanatumia mbinu tofauti kutokana na anachohitaji kwa huyo mwanamke.

unataka kuniambia kuna mwanaume anaemtongoza mwanamke anamwambia WEWE MBAYA ILA NITAKUA NA WEWE TU

kunahitaji gani la mwanaume zaidi ya PUCHI???? kama atakuoa agonge bure na allowance zingine kama kufuliwa na kupikiwa bure
lipi HITAJI LINGINE LA MWANAUME KWA MWANAMKE????
 
Sio wote tunapenda wanawake sababu ni wazuri
wanawake wazuri wapo tele wanajiuza mabarabarani

watu tunaangalia 'usalama' wa investment ya emotions na time unazowekeza....
na heshima ambayo jamii inaweza kukupa kulingana na tabia za uliemchagua

kuna wanawake ni wazuri kupita Beyonce hapa Tanzania
lakini hata bure watu hawamtaki....
 
Ndio maana ule msemo wa mwanamke ni tabia unaendelea kutawala.
 
hata kama anamaanisha
ILA WOTE HUTUMIA LUGHA MOJA

Na hakuna kitu kingine kinachokuvutia zaidi ya uzuri wa mwanamke ambao kamwe haufanani.

Na malengo ya kusema hayo anayo mtongozaji japo hubadilika kutokana na mtongozwaji.

Unaweza mpenda mtu kama mke kumbe ukakuta yupo kwenye hit and run category
 
Eeeeeeeeeehhhh jiji limehama Mabwana tumevamia..! Slap&sleep its the blaze and the motto in my living.!

Wazuri walaini but wakawaida wanabana at last watakuta mabuibui downstairs.!
 
Bora uwasimulie wakuelewe, maana akili zao ni kama za BIG BROTHER. Starehe mbele wakisahau uhalisia wa maisha.
 
Mmmmmmmmmh!!!!!!!!!!!!!

MEN BUSINESS IS A SHITTY BUSINESS HAINA FORMULA MOJA! Tukubali tukatae THE WOMANS GREATEST WEPON IS THE MIND! Ukiweza kuwa outsmart wakimue utaelea angani. The second greatest weapon is being CHEAP. Ukiwa mbaaji hata uwe mzuri vipi utachina ndani mpaka uwe mbibi. Hayo y uzuri tabia yalishapitwa. Ukiwa mbanaji hawa HOT TO DIE FOR DUDES hutokaa uwaonje, they only ask once, ukidengua basi. The rules of the game have changed much since the 80s!:becky:. Ofcourseand the last weapon is BEAUTY. Ukiwa mbaya utapa wanaume wa kuwalea, free p, average joe na masanturaaa kama hayooo. Wale wa kukuhonga na kukutreat mi vaccation utawasikia tu hewani.

ALL IN ALL MENS BUSINESS IS A SHITTY BUSINESS, HAINA RULES OF THE GAME, NI KUTEGEMEA BAHATI NA KUOMBA MUNGU BASI.
 
Uzuri pekee sio kigezo cha mwanamke kupendwa au kuliwa mali zake...

Kuna mengine ya ziada...
 
Not so beautiful women are always the not so nice bunch. And we use different techniques and hangouts for different women.
 
Back
Top Bottom