Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Kuna wadudu fulani miaka ya nyuma tulikuwa tunawafukuwa ardhini halafu unamweka kwenye chuchu eti manyonyo yakuwe. Mnawakumbuka? Walikuwa wanaitwa 'FUKUFUKU' hivi wanapatikana wapi? white rose
5 Reactions
186 Replies
26K Views
Jambo Tanzania? Mimi ni Edu, 26.6 njoo tufanye maisha ila sifa ndio lazima uwe unajua kuongea na kusikia Kihaya au Kinyambo au Kiganda au Nyankole, tena uwe Mkristo, elimu yako weka kando ila uwe...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Juzi hapa nikaingia choo cha kike, kam wiki 2 zimepita, nilikua nimegombana na mpenzi wangu nikaamua kutaka kuanzisha mahusiano mapya. Nikataka kuanzisha mahusiano na wadada wa saizi ya kati ya...
0 Reactions
36 Replies
4K Views
Wakuu, Ni njia gani ya kumuacha msichana pasipo yeye kujua? Maana nimejarbu kumpotezea taratibu akashtukia,kaniuliza maswali kibao nimejbu yaliowezekana. Wakuu nipeni mbinu mnawezaje?
0 Reactions
57 Replies
7K Views
Hamjambo wadau? Nimekuja hapa kupata msaada wa ushauri kwa hali yangu hii,miaka ya nyuma kidogo nilikua nina furaha sana katika love and sex life yangu,japo nilikua sina mpenzi mmoja ila...
0 Reactions
26 Replies
3K Views
Habari zenu wanajamvi? Nilikuwa na mchumba yeye alikuwa anasoma chuo nilikuwa nimehitimu mafunzo ya computer kwa bahati nzuri nikapata ajira kwenye shirika fulani,tukakubaliana tuvumiliane hadi...
0 Reactions
23 Replies
3K Views
Awe na uwezo wa kutuliza akili yangu na kunifanya nisahau niliyokutana nayo,ajitahda sna kuwa mwaminifu. Awe binti make mie mwanaume. Mengine call 0768688289;
1 Reactions
16 Replies
2K Views
Natafuta dada wa kula bata weekends Arusha
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Mimi ni mtu wa kawaida ila kutokana na hali iliyopo natafuta mwanamke wa kuchati nae mambo ya kikubwa.
0 Reactions
17 Replies
7K Views
Nilivyoanguka kimahaba kwa *Msichana* wa Facebook Nina miaka 20+ nasoma chuo kikuu alichosoma Warioba, Pinda, Membe, Jk2, nkkatika kupita pita kwenye mitandao mwaka 2012 wakati niko advance...
0 Reactions
113 Replies
13K Views
Mvulana uref 182simu mwembamba maji ya kunde naishi Tabora mjini nahitaji binti wa kuoa elimu nasoma degree chuo flani. ALIYE tayari ni PM
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wana JF, Katika kundi la wanawake wanaojinadi wanajua mapenzi, huu ni wakati wa kuwauliza wanajua mapenzi yapi, au watuambie wanajua ku-act mapenzi ili wawalizishe wanaopenda kupata mavituz hili...
2 Reactions
26 Replies
4K Views
Mara nyingi nimekutana na watu wa aina hii(waliozaa kabla ya kuolewa, achilia mbali waliozaa utotoni na wakiwa bado shuleni), huwa wanaonesha misimamo ya kutokuwa kabisa na habari za kuolewa na...
0 Reactions
43 Replies
8K Views
Najivunia kuwa muafrica pia najivunia rangi yangu ya kiafrica na sitamani kujibadirisha rangi yangu. Je wewe unayejibadirisha kwa rangi ya dukani ni urimbukeni au? Au wanaume chanzo cha mdada...
1 Reactions
45 Replies
5K Views
Nikiwa kidato cha tatu nilihamia kwa mjomba aliyekuwa anakaa mjini lengo niweze kupata elimu bora, pale kwa mjomba kulikuwa na wapangaji mmojawapo alikuwa mdada ambae alitokea kuwa rafiki yangu...
1 Reactions
16 Replies
2K Views
Duh ni Kwa simanzi kubwa Leo ntamsindikiza mke wangu kukwaa pipa kwenda kuwajoin wabeba boksi ughaibuni. Nimetafakari Kwa muda sasa na Sina budi kumpa nafasi akapiganie Maisha yakiwa Sawa...
5 Reactions
190 Replies
19K Views
Wa gwaan JF massive. Today I want to drop a bomb on deadbeat and semi-deadbeat dads. Listen, daddyhood is a full-time job. By that I mean a 24/7 commitment to your kids. Which means, it is not...
10 Reactions
26 Replies
3K Views
Kupiga picha na kubinua makalio nini tafsiri yake? Kushona sketi na kuipasua pajani au kalioni nini hekima zake? Kuvaa kisketi kifupi na kuibana miguu bila uhuru vipi fukuto lake? Tunapowaoa...
0 Reactions
86 Replies
11K Views
Kwanini nisipovaa pichu siku nzima nikitongoza nafanikiwa ila nikivaa pichu kwa siku nzima sifanikiwi? Karibuni wadau TIRIRIKA madini yenu
2 Reactions
132 Replies
12K Views
Back
Top Bottom