Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

T
0 Reactions
30 Replies
5K Views
Alinikuta bar nausubiria mchepuko ufike huku nikipata safari ya baridi.Baba mdogo akavuta kiti akakaa na kuagiza kinywaji.Muda si muda mchepuko unafika.ILe umesalimia na kukaa ba mdogo akanivuta...
0 Reactions
30 Replies
5K Views
Wadau girl wako akicheat au akikuudhi ni yupi rahisi kumsamehe na kurudiana nae. Unaempenda kwa dhati au yule wa geresha
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Nina boyfriend ambaye soon atakuwa mchumba wangu kwan anataka apeleke posa home na kutoa mahali ili shughuli nyingne ziendelee.Tatizo langu lililonileta hapa ni; 1.Familia yangu pamoja na marafk...
1 Reactions
138 Replies
30K Views
Kumekuwa na ulalamishi sana miaka ya karibuni kuwa wanaume sijui tupoje,tunawaacha bila sababu ila kumbe sababu zipo tu ila wengi hawajazijuaga tu.Nimeona nibainishe sababu zangu kadhaa ambazo ni...
19 Reactions
118 Replies
13K Views
Mimi kijana wa umri wa miaka 25 natafuta mwanamke wa kuoa umri miaka 20-25 asiwe mnene sana au mwembamba sana ,angalau 4m 4 na kuendelea mimi ni 4m 4 nafanya biashara nipo dodoma ,contact me...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Mimi ni kijana umri 29 binafsi natafuta Rafiki Wa like ambaye tunaweza Fanya maisha pamoja sibagui dini ranging wala kabila binafsi naamini kuwa kazi sio mahusiano Bali mahusiano usaidia kuleta...
0 Reactions
0 Replies
773 Views
ADABU YA MUME KWA MKEWE. 1, Usitangaze udhaifu wa mkeo kwa familia na marafiki, kila mmoja anamtunzia mwenziwe hadhi yake. 2, Usiwe na mtizamo mbaya wala kuzungumza naye kwa hisia kali huwezi...
6 Reactions
18 Replies
4K Views
Huu msemo nimeamini sasa!! Japo nilikua nauamini, lakini sasa nimezidi kuuamini. Nimetoka Dar nimekuja mkoani kikazi, nyumba nayoishi pembeni kuna jirani nilietokea kupatana nae, na mimi kuja mtaa...
0 Reactions
33 Replies
6K Views
Profesa apendekeza maskini wagawane wake Uchina 24 Oktoba 2015 Mshirikishe mwenzako Image copyright AP Image caption...
0 Reactions
1 Replies
3K Views
Nina miaka 29 natafuta mke awe mcha mungu,awe anajitambua na mkristu, aliye kanda ya ziwa ntampa kipa umbele zaidi. awe na umri kuanzia miaka 20-27, elimu kuanzia form four. Alie tayari atume...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Habari zenu wapendwa, Nimeolewa na nina mtoto mmoja na nampenda sana mume wangu. Mimi na hubby wangu tumekaa ktk relationship for more than five years ndipo tukafunga ndoa. We were so much...
2 Reactions
68 Replies
17K Views
Mke
Nimechoka kuwa mpweke muda mrefu .sasa natafuta wife. Niche inbox tuwasiliane.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Habari wanajf,jaman naombeni ushauri kuhusu hili maana mpaka sasa sijaelewa anamaanisha nini..mmi nina mpenzi wangu ambaye huu sasa ni mwaka wa tatu nipo nae sasa hivi juzi kati wakat tupo...
0 Reactions
110 Replies
9K Views
Hivi ulishawai kupenda vitu flani flani kutoka kwa mwanamke awe wako au sio wako au mchepuko vyovyote vile ila awe mwanamke... Hakuna kitu kina nivutia kwa mwanamke kama vidole vyake hasa vya...
0 Reactions
34 Replies
7K Views
Educated from diploma to degree level,serious you want marriage,u have a good vision of what u want in marriage,u like to create ur family!!!u have a good shape!! .job or jobless!!!.here lm ur man...
0 Reactions
0 Replies
914 Views
Kwenye mapenzi ya dhati, kula tunda ni kiunganishi, na kinapendeza zaidi wote mkifika kwenye kilele. Pesa pia nayo ni pambo la penzi, zikiwepo kunakuwa na vacations, outings, candle light dinner...
3 Reactions
44 Replies
6K Views
Mambo vipi hapo, Ni hivi mimi ni fundi bomba maarufu hapa Singida sasa kuna wakati niliitwa na jamaa mmoja hivi nikamtengenezee bomba ilikuwa inamwaga maji hovyo. Sasa nilifanya ile kazi hadi...
0 Reactions
41 Replies
8K Views
Habarini wana MMU,Natumai wote ni wazima kwa uwezo wa Mwenyezi Mungu na wale ambao si wazima Mungu awaponye. Wapendwa leo ningependa tujadili juu ya usiri wa mali katika ndoa,Katika jamii ambayo...
12 Reactions
114 Replies
12K Views
Back
Top Bottom