Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

.
2 Reactions
46 Replies
6K Views
Yani wasichana wa Dar wanajifanya high class sana, huku wakiwa ni matapeli wa mapenzi na ni wizi tuu, hata ladha yao ni tofauti na wa mkoani, yaani imekuwa kwa Dar mpaka msichana akupe penzi...
3 Reactions
25 Replies
2K Views
Wadau, Hakuna kitu kinakera kama mtu mnakubaliana siku fulani na muda fulani mnaonana alafu yeye hatokei, unapiga simu hazipokelewi wala sms hazijibiwi. Hivi wanawake huwa mnawazaga nini...
0 Reactions
26 Replies
2K Views
Hii couple ninaifahamu, mume ni mfanya biashara wa magari, mke ni mwalimu na wamefanikiwa kupata watoto. Tatizo huyu mwanaume hakuna skirt inayompita, kwakweli amekuwa kero kwa vijana wengi...
16 Reactions
169 Replies
13K Views
Kuna wanandoa wanaishi maisha ya ajabu sana mathalani unaweza ukamkuta mwanamke anatumia tendo la ndoa kama sehemu ya kujihami na kufikishia hisia zake kwa mumewe Mara kwa Mara na kuna wakati...
6 Reactions
54 Replies
5K Views
sasa hii ni kukomoana au nini yaani unamwita Dem tuu siku ya kwanza anakuja na rafiki zake huku hajui mfokoni upo vipi wakifika wanaanza kujiagizia vitu vya gharama Henkel na savana huku mikuku...
0 Reactions
8 Replies
975 Views
Mwizi Huyu alikuwa kama karogwa. Atakuibia pesa kwenye wallet, atakuibia airtime. Mkienda naye out atataka aibe umma, glass na vijiko. Kuna kipindi alijua password yangu ya ATM hakika nikajuta...
3 Reactions
30 Replies
4K Views
Nafuatilia jukwaa hili kila anayetafuta kaenda age wengi ni zaidi ya miaka 25 wengine wanaenda mbali zaidi wana watoto, please bikra jitokezeni nanyi kutafuta hasa chini ya miaka 25 nyinyi...
2 Reactions
116 Replies
7K Views
Mtapiga fimbo, mtasema na kulaani lakini kama mtoto si muelewa hatawasikia mpaka mtamkinai wakati umemzaa mwenyewe. Ni furaha ilioje kuona mwanao ana hekima na busara. Hekima na busara hupatikana...
1 Reactions
3 Replies
1K Views
Eti wanaume wanadai hatudumu nao kwenye mahusiano maana tunawapiga sana miamala ya mpesa ,tigopesa nk. Acheni visingizio jamani, Mungu anawaona. Mbona sisi tunawapenda tu, hela kidogo tu ndo...
13 Reactions
199 Replies
12K Views
Naamin Mpo Ok MMU !!!! Ni mara nyingi dada zetu wamekuwa wanatusema vibaya saana. Ooh wanaume wamekuwa mabahili, hawataki kutoa pesa,mihogo michungu, mamiser na majina kibao. Ifahamike mapenzi...
2 Reactions
35 Replies
2K Views
Ebu dada zetu badilikeni bana,, life ngumu mbon tunakomoana vizinga vya ajabu kila time,, ukitoka tu utasikia baby usisahau kuniletea zawadi.
0 Reactions
45 Replies
5K Views
Ukijaribu kuchunguza chanzo cha ugomvi katika ndoa nyingi kipo kwenye uaminifu. Miaka hii sio ajabu ndoa ya siku mbili kuvunjika, wengi tunaishangaa ndoa ikidumu miaka mingi huku upendo kati yao...
0 Reactions
59 Replies
6K Views
Naogopa sana kupata ugonjwa wa UKIMWI,nazidi kumwomba mola anilinde na hilo jinamizi. Sasa nataka kufanya maamuzi magumu ya kuvuta jiko lilotulia lenye sifa zote za kitanzania na pia mwenye...
1 Reactions
35 Replies
3K Views
Marufuku kutoa mapovu hapa. @seneta_wa_mtwiz shared @kapanga_imma's post with you. See it at
0 Reactions
1 Replies
844 Views
Habari za Jumatatu wa wakuu, poleni kwa pilikapilika za sikukuu. Nisiwachoshe kwa maneno mengi, nimekuja kwenu kuomba ushauri, mimi naamini kwenye wengi pana mengi, hivyo hapa JF kuna wengi...
0 Reactions
20 Replies
3K Views
Hello ladies n Gents wazima wote!? Motto ni kuakikisha tunakua ma don zaidi ili our ladies wawe madiva zaidi.... Siku chache zilizopita nilikutana na kasumba ya mapenzi ambayo ama kwa akika mtu...
2 Reactions
60 Replies
6K Views
kwa mawazo yangu ya harahara nilijua sina kaka,haiwezekani braza anipe pesa aseme shemeji yako asijue.Niliwataarifu wana ndugu pamoja na wazazi ili walijue hilo sio kwa nia mbaya ila kwa bahati...
3 Reactions
91 Replies
9K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…