Naomba Ushauri: Nashindwa kudumu kwenye mahusiano

Naomba Ushauri: Nashindwa kudumu kwenye mahusiano

Athed Jnr

Senior Member
Joined
Jul 27, 2016
Posts
150
Reaction score
68
Habari za Jumatatu wa wakuu, poleni kwa pilikapilika za sikukuu.

Nisiwachoshe kwa maneno mengi, nimekuja kwenu kuomba ushauri, mimi naamini kwenye wengi pana mengi, hivyo hapa JF kuna wengi, naamini ni moja ya sehemu ninayoweza pata njia ya kutatua tatizo langu.

Tatizo langu ni kushindwa kudumu katika mahusiano, kila nikiingia kwenye mahusiano na mwanamke basi sikai naye muda mrefu, yananijia mawazo ya kumwambia tuachane, nimejaribu kutafuta njia ya kujizuia hali hii lakini hazifanikiwi, nitakaa kama miezi miwili, baadae inajirudia.

KAMA KUNA MAKOSA YA UANDISHI NAOMBA MUNISAMEHE,MATUSI HAYARUHUSIWI.

NAWASILISHA
 
Romantic relationships are not for everybody.

Some people are just not cut for them.

You could be one of those people.

And trying to go against the way you are configured is most certainly a losing battle.

It's good to know who you are.

It saves a lot of heartache.
 
Hali hiyo inaweza kumkuta yeyote bila kujali umr wala nini.kimsingi kuna vitu lazma ujichunguze mwenyewe kuweza kujigundua unatatizo gani.ila kama unawaacha bila sababu hakuna makosa walokufanyia bas kuna dalili kubwa za ww kua na jin mahaba lisilotaka uwe na mtu mwingine.au ikiwa unawaacha kwa makosa madogomadogo yanayoweza kuvumilika maisha yakaendelea bas utakua ww bado simtu wa kutumia busara za kuish na hawa viumbe wetu.ila pia kuna uwezekano kua wale unaowachagua sio tayp yako unapenda nje bila kuangalia tabia kama mutaendana.
 
Hali hiyo inaweza kumkuta yeyote bila kujali umr wala nini.kimsingi kuna vitu lazma ujichunguze mwenyewe kuweza kujigundua unatatizo gani.ila kama unawaacha bila sababu hakuna makosa walokufanyia bas kuna dalili kubwa za ww kua na jin mahaba lisilotaka uwe na mtu mwingine.au ikiwa unawaacha kwa makosa madogomadogo yanayoweza kuvumilika maisha yakaendelea bas utakua ww bado simtu wa kutumia busara za kuish na hawa viumbe wetu.ila pia kuna uwezekano kua wale unaowachagua sio tayp yako unapenda nje bila kuangalia tabia kama mutaendana.
asante
 
Hali hiyo inaweza kumkuta yeyote bila kujali umr wala nini.kimsingi kuna vitu lazma ujichunguze mwenyewe kuweza kujigundua unatatizo gani.ila kama unawaacha bila sababu hakuna makosa walokufanyia bas kuna dalili kubwa za ww kua na jin mahaba lisilotaka uwe na mtu mwingine.au ikiwa unawaacha kwa makosa madogomadogo yanayoweza kuvumilika maisha yakaendelea bas utakua ww bado simtu wa kutumia busara za kuish na hawa viumbe wetu.ila pia kuna uwezekano kua wale unaowachagua sio tayp yako unapenda nje bila kuangalia tabia kama mutaendana.
mshana org Nimependa ushauri wako mkuu, maana hata mimi hilo tatizo ninalo na katika uliyoyasema nahisi kuna moja ni kweli linasumbua
 
mshana org Nimependa ushauri wako mkuu, maana hata mimi hilo tatizo ninalo na katika uliyoyasema nahisi kuna moja ni kweli linasumbua
Pole sana mkuu ukweli binadam tumezungukwa na matatizo mengi sana kuliko mtu ufanye utan kwenye issue ya mwenzako iliyo serious nibora upite maana hujui utakuja pata lipi.hayo yapo mkuu sio kila uhusiano au ndoa inayovunjika nimoja mkorofi usipoweza kujichunguza unaweza oa au kujenga mahusiano ya kupita mpaka unazeeka utakuja kubaki kuokota watoto ulozaa nje tu na wengne hutawakumbuka.sio kwa sisitu hata wanawake yanawakuta sana haya
 
Nakinachoponza wengi sikuhiz nikujiamin sana mtu nikujiamin kua wapo hata akienda nitapata mwinginetu.bila kujua umr unaenda pia hujui utakayempata atakua bora au vipi.kiukweli mimi binafs nimeyapitia hayo sana na yanenitesa sana
 
Back
Top Bottom