Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Mimi ni msichana wa miaka 25, mrefu, mweupe, mkristo, sina mtoto ni degree holder na kwa sasa nimeajiriwa, natafuta rafiki wa kiume ambaye baadae tunaweza kuwa mume/mke kama itafaa. vigezi vyangu...
13 Reactions
204 Replies
21K Views
Mimi ni mdada mwenye miaka 31, Mkristo, na nimwajiriwa. Elimu yangu ni shahada. Nahitaji mwanaume ambaye yupo tayari kuanzisha familia, umri kuanzia 31 kwenda juu, njoo pm.
11 Reactions
51 Replies
6K Views
Kumsaliti mkeo haimaanishi humpendi! Hii ni kama kukodi taksi na wakati una gari yako nyumbani. Hii inakusaidia kuokoa mataili yasiharibike haraka na hata gari lionekane halijatembea umbali...
5 Reactions
22 Replies
2K Views
Habari wana JF. Wapendwa mwaka jana nilitoa uzi wa kutafuta mchumba, na nashukuru Mungu walijitokeza wengi wenye na wasio na vigezo, wengine waume za watu(wonders never seize) Nilifanikiwa...
2 Reactions
23 Replies
2K Views
Yh
0 Reactions
5 Replies
744 Views
Habari zenu wan JF, Nimeolewa na nina watoto wawili tatizo langu kubwa ni kwamba kabla sijaolewa nilikuwa na mahusiano na kijana mmoja,sikupenda tabia zake nikaamua kusitisha mahusiano,ikapita...
0 Reactions
50 Replies
6K Views
Habari za mwisho wa wiki mabibi na mabwana wa MMU, Leo nawasimulia kisa kilichonitokea kuanzia wiki iliyopita…………. Jumanne iliyopita ya tarehe 2/02.2016 saa nne asubuhi, Kasie nilipokea barua...
3 Reactions
159 Replies
15K Views
i want to marry you bebe marry you bebe. forever i luv u bebe together with you. ohhh lemme hold you touch you i luv luv you. kiss you hug you. i want to give ma life to you. give yo life to me
1 Reactions
42 Replies
4K Views
Wewe ni baba mwenye watoto watatu, siku moja ukiwa unaenda kazini njiani ukapata ajali, watu wema wakakupeleka hospital. Unapata fahamu unajikuta upo hospital ukiwa juu ya kitanda wakati...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Hbr ndg zang Samahan naomba kuuliza et ni nan anatakiwa kuwa wa kwanza kumpeleka kumtambulisha mwenza wake kwao bi/bw kabla ya taratibu zingine kufuata
0 Reactions
22 Replies
3K Views
0 Reactions
2 Replies
759 Views
Hivi mapenzi ya hivi bado yapo kweli?
0 Reactions
132 Replies
21K Views
Habari zenu wanaJF, Naombeni ushauri wenu. Nimekua katika mahusiano na huyu msichana kwa miezi 8 sasa. Ni msichana ambae anajiheshimu na hana makuu. Katika kipindi chote hiki ameweza kutenga muda...
0 Reactions
34 Replies
3K Views
Hakika naona ndugu zangu mmejisahau sana. Wakati majukwaa mengine wakiendelea kupiga kelele kuombwa jeshi la police wamwachie mkurugenzi mtendaji wa Jf, hapa watu wanaendelea kukomaa na ishu...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Niliingia katika mahusiano na wewe mwanamke kipindi kile na graduate, nikakupenda kwa moyo wangu wote, pamoja na kuishi katika mikoa tofauti nikawa mwaminifu kwako sikuwahi kuchepuka hata kidogo...
9 Reactions
160 Replies
15K Views
Kuna binti mmoja ambaye mimi na yeye tumetokea kupendana, na kwa kweli ni wife material na tunaelewana sana. Tumekuwa na mikakati na mipango mingi na tulishapanga kuoana, ila kuna tatizo moja...
1 Reactions
49 Replies
3K Views
Habari ya asubuhi wadau, kama thread inavyosema am a man of age btn 30 and 34 nahitaji rafiki au marafiki wa kike kw ajili ya kudiscuss mamambo ya maisha kwa ujumla na mitoko ya out na kupeana...
0 Reactions
14 Replies
1K Views
It looks like the dating scene is more filled with girls; than real women. If you have been wondering about the reasons behind past relationship failures, the answer may lie in the fact that you...
8 Reactions
65 Replies
6K Views
Sijui hata imekuwaje nikakumbuka kisa hiki. Ila looking back there was always an extra Guardian Angel watching out for me. Karucee. Sometimes I amaze myself. Basi, siku moja nikiwa chuo nilikaa...
6 Reactions
40 Replies
4K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…