Je, huyu ananipenda?


earl

earl

Senior Member
Joined
Aug 30, 2012
Messages
117
Likes
105
Points
60
earl

earl

Senior Member
Joined Aug 30, 2012
117 105 60
Habari zenu wanaJF,

Naombeni ushauri wenu. Nimekua katika mahusiano na huyu msichana kwa miezi 8 sasa. Ni msichana ambae anajiheshimu na hana makuu. Katika kipindi chote hiki ameweza kutenga muda wake kwa ajili yangu mara nyingi sana ikiwa ni pamoja na kunitembelea kwangu, kunipa company katika sherehe mbalimbali kama harusi, n.k.

Tatizo ni kwamba pamoja na kwamba tunapokua pamoja anakua mwenye furaha, na anafurahia company yangu, ni kwamba kila nikimweleza jinsi gani ninampenda na nina malengo nae huwa anajibu "asante". Hajawahi kunitamkia kwa mdomo, au hata kupitia msg kwamba ananipenda. Huwa anatoa tu shukrani za kawaida.

Wakati ninapokua nimekaa nae, nikijaribu kumshika, n.k, naona kama hakuna hisia zozote kwake.

Najiuliza vitu viwili, kabla ya kuwa na mimi alishawahi kutendewa ukatili fulani, au hanipendi.

Naombeni ushauri wenu.

Asante.
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Likes
2,476
Points
280
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,476 280
Mmh huyo hakupendi sema anaogopa kukuambia
 
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
1,001
Likes
848
Points
280
Age
28
B

Barbra

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2016
1,001 848 280
Kuna majibu mawili inaweza kuwa hakupendi au anamatatizo yake binafsi hebu muulize anashida gani
 
Okol36

Okol36

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
1,386
Likes
475
Points
180
Okol36

Okol36

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2015
1,386 475 180
Hayo unayotaka afanye ni makuu alafu ushasema hanamakuu ...
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
6,714
Likes
15,919
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
6,714 15,919 280
Bora umuulize
 
Giver2020

Giver2020

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
49
Likes
15
Points
15
Age
33
Giver2020

Giver2020

Member
Joined Jun 7, 2016
49 15 15
Hilo nalo neno, sio kila kiungo ukikishika kinaweza kumfanya awe na hisia sasa lazima ujue viungo nyeti vinavyo ibua hisia, mbal na Hilo upendo hujulikana kutokana na jinsi m2 unavyo kuchukulia. Nikimanisha rafiki au mpenzi hilo lazima uzingatie
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,967
Likes
24,393
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,967 24,393 280
Unaishia kumshika au na mengine unapewa
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,495
Likes
5,456
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,495 5,456 280
labda embu test hypothesis
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,396
Likes
5,158
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,396 5,158 280
Ebu jaribu kumpa hela afu utuletee mrejesho..
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,218
Likes
9,464
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,218 9,464 280
Poleni sana vijana,....kashakuona hujitambui.,, hili si la kuja uliza hapa.
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,474
Likes
5,158
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,474 5,158 280
siku akija kukupa kampani mgegede halafu uzame uvinza kabisa halafu utuletee mrejesho
 
griffin2

griffin2

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
581
Likes
672
Points
180
Age
49
griffin2

griffin2

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
581 672 180
Anapenda company yako tu wala hakupendi kimapenzi
 
Hadza

Hadza

Senior Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
162
Likes
160
Points
60
Hadza

Hadza

Senior Member
Joined Nov 16, 2016
162 160 60
Huyo ana enjoy kampani yako mkuu ila kiukweli hana hisia zozote juu yako. Anakuchukulia kama rafiki na ndio maana unapotaka kuonyesha hisia zako kwake kama mpenzi, ana respond negative maana no feelings. Bakini kuwa kama kaka na dada tu, though sijui kama ushakula papuchi kwa style hiyo kweli
 

Forum statistics

Threads 1,274,995
Members 490,874
Posts 30,529,935