Mchango wa mawazo tafadhali...

Mchango wa mawazo tafadhali...

Quarteman

Senior Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
129
Reaction score
169
Kuna binti mmoja ambaye mimi na yeye tumetokea kupendana, na kwa kweli ni wife material na tunaelewana sana.

Tumekuwa na mikakati na mipango mingi na tulishapanga kuoana, ila kuna tatizo moja ambalo wengine wanaweza wasione ni tatizo, ila kwangu ni tatizo.

Ni hivi huyu binti nahisi kuwa atakuwa amekeketwa, na kama mnavyojua kuwa kuketwa kuna athari zake, japo zipo jamii nyingine ambazo hawaoni tatizo.

Sasa kwa kuwa mimi sina uzoefu sana na maumbile ya wanawake nikiwa nae faragha naona kabisa kuna kitu hana kwenye maumbile yake maana huko nyuma nshawahi kudate na wasichana kadhaa na kwamba maumbile yao yalikuwa yana kale kaharage, lakini huyu hana.

Nilitaka kumuuliza kuwa kwa nini yupo hivyo but, nikaona nitumie busara nifanye uchunguzi kama kweli kaketwa au la isije ikawa ni maumbile yake tu.
Anatokea kwenye jamii ambayo kwa kweli ukeketaji haupo na hata kama upo unafanyika kwa siri sana.

So naona nikiharakisha kumuuliza na kama kweli atakuwa mnyonge sana, sasa wadau hebu nipeni uzoefu kweli hili!
 
Hayo ni maumbile yake tu.

Na mfano kama atakuwa kakatwa kwani kuna madhara gani hapo, maana mie najua madhara yanakuwepo wakati wa kukeketwa tu
 
Kama anawai kusikia nyege uyo hajakeketwa jaribu kumshika nyonga asiporuka tu muulize maana ni haki yako kujua
 
Kama anawai kusikia nyege uyo hajakeketwa jaribu kumshika nyonga asiporuka tu muulize maana ni haki yako kujua
Hilo pia mkuu nililona, huwa naweza mfanyia romance hatari kumshika sehemu mbalimbali, kutumia romantic language lakin inachukua mda kwake kusisimka, tofauti na wengine! Jambo ambalo hapo naendelea kupata wasiwasi..
Nikimuuliza kwa nini hasisimki mapema anasema hajui lakini anakuwa na wasiwasi na kuonyesha kushtuka!
 
Sidhani kama linaweza kuwa tatizo la kupelekea msioane unless labda kuna tatizo jingine.
 
Hayo ni maumbile yake tu.

Na mfano kama atakuwa kakatwa kwani kuna madhara gani hapo, maana mie najua madhara yanakuwepo wakati wa kukeketwa tu
Mkuu madhara yapo bhna, wakati wa kujifungua anaweza kubleed sana na kupoteza maisha, zipo complication nyingi wakati wa uzazi.
Pia huwa hata tendo la ndoa anakuwa hafurahii sana,
Vile vile kuna jamii nyingine huwa zinaweza kuwatenga wanawake wa aina hiyo.
 
Sidhani kama linaweza kuwa tatizo la kupelekea msioane unless labda kuna tatizo jingine.
Wazee wangu walishawahi kutuonya kuwa kamwe tusije oa wanawake waluokeketwa, hawakutupa sababu rasmi sana, hivyo ikiwa ni kweli maana huwa wanachunguza sana wanaweza pengine kuacha raaz n.k
Pia kuna hizi complication za kujifungua zinanipa wasiwasi...
 
Wazee wangu walishawahi kutuonya kuwa kamwe tusije oa wanawake waluokeketwa, hawakutupa sababu rasmi sana, hivyo ikiwa ni kweli maana huwa wanachunguza sana wanaweza pengine kuacha raaz n.k
Pia kuna hizi complication za kujifungua zinanipa wasiwasi...
Maamuzi unaweza kuwa nayo mwenyewe Mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom