Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Mpaka sasa hivi sijapewa hata kadi ya xmass Nguo sijanunuliwa Hela ya Saluni sijapewa Halafu nikikataa Na bikra yangu naonekana nina dharau kweli?
14 Reactions
131 Replies
10K Views
Hii inatuhusu hasa sisi vijana tena wa kiume. KWA sababu unajiamini kwamba unajuana na watu wengi halafu na hauwezi kuomba mwaliko wa sikukuu kwa kuanza wewe maana unaamini kuwa watakuita tu...
2 Reactions
15 Replies
1K Views
Na amini kwamba hakuna mziki mzuri kama ule ambao unafanywa live. R.i.p papa wemba
0 Reactions
0 Replies
1K Views
MAMBO 21 AMBAYO MWANAUME ATAKIWI KUFANYA ANAPOKUTANA NA MWANAMKE | Guys: 21 Things You Shouldn’t Do (Or Ask) When You Meet A Lady So you just summoned the coueage to finally ‘toast’ that chick...
8 Reactions
75 Replies
9K Views
Tofauti kati ya msichana na mwanamke! »A Girl searches for a rich man »A Woman searches for a caring and loving man »A Girl envies those who move ahead and hate the players »A Woman shares...
6 Reactions
7 Replies
3K Views
Ni kweli, nataka wa hivyo
1 Reactions
20 Replies
2K Views
Leo nipo kanda maalumu mkoa wa Mara katika kuelimishana na wadada flani wa kazini kwangu kuhusu wanawake waliokeketwa mi nikidai kuwa so romantic na network zao katika mahaba zipo mbali. Wadada...
1 Reactions
17 Replies
2K Views
Umri wang Miaka 33 natafuta mchumba lazima atoke Morogoro.Awe na elimu walau kidato cha nne.Awe mrefu sijali rangi,asiwe mfupi na awe anajiheshimu.Wassap no 0654 501724
1 Reactions
2 Replies
760 Views
Heri ya Xmass wadau wa JF.... SWALI: Sasa mimi nauliza kwa nini wasichana wengi wanapenda wanaume wenye pesa hata kama wana uwezo wa kupata pesa pia. Kwa nini wasijiamini nao kama wanaume na...
1 Reactions
13 Replies
4K Views
Natafuta mchumba sharti atoke morogoro.Lazima awe muislamu,awe mrefu mwenye umbo zuri asiwe bonge wala mfupi.Umri asizid miaka 26.Alie tayar aje pm
0 Reactions
1 Replies
588 Views
Habari wana jf Naomba mnisaidie nipate contact za Nick Minaj maana ule mzigo aka chura unanivutia sana hivyo nahitaji na mimi nimtie mkuyenge wangu niufaidi utamu wake! Nikimalizana na huyu...
0 Reactions
15 Replies
3K Views
Wanaume acheni nyenyee humu baadhi yenu ni nyenyeeee acheni unyenyeee maana hata wadada wengine hawavumilii unyenyeee. So anzeni mwaka na amani msipendee unyenyeee.
1 Reactions
23 Replies
1K Views
[emoji121] Wakuu, Nilipokuwa najifunza kuendesha bodaboda wana wengi huku kitaa cha Tegeta_Wazo walinidharau na kunikebehi sana, Nilipofuzu mafunzo na kupata leseni tu, Nikapata kazi ya...
3 Reactions
51 Replies
8K Views
Heri ya Christmas wana jamii forum wote. Wanaume wenzangu naomba tuwasamehe wazazi kwa kutaka kujua shughuli unayofanya kabla ya kuoa binti yao, haya yote wanafanya kwasababu ya mapenzi kwa binti...
3 Reactions
45 Replies
3K Views
Dushe
3 Reactions
44 Replies
5K Views
Heri ya x-mass wakuu. Najua mambo yanakwenda sawia kabisa majumbani. Nijikite katika Title yangu. Wakuu sijawahi kuwa na bahati kabisa ya kuwatongoza mabinti ila nilikua na bahati ya kutongozwa...
5 Reactions
34 Replies
2K Views
HERI YA KRISMASI WANA JF Nimeamuaa kuuleta huu uzi makusudi baada ya kukutana na kadhia/dhana hii ktk maisha yangu na rafiki zangu. Kwamba ukifuatilia kwa ukaribu utagundua ndugu yako awe kaka au...
2 Reactions
37 Replies
3K Views
Wakuu habari zenu.. mimi ni kijana tu wa makamo naombeni msaada wenu kwa hili maana ata sielewi nifanye nini ingali kuna msemo unasema "akienda mwache aende na akiludi muulize kasahau nini"...
4 Reactions
68 Replies
5K Views
Kiukweli huyu dada nimewahi kumtongoza kwa bahati mbaya alinikatalia, tunaishi kama majiran ila toka aliponikatalia ombi langu nilipunguza sana mazoea nae, kitu cha kushangaza huyu Dada kaja...
1 Reactions
108 Replies
8K Views
Habari wandugu, Husika na kichwa cha Habari hapo juu, Ni wiki kama tatu hivi zimepita nilikutana na pisi moja hivi nikaamua kuitongoza,siku nakutana naye alikuwa ana simu mbili,moja goroka (hivi...
1 Reactions
62 Replies
7K Views
Back
Top Bottom