Ubishani umenipatia partner wa chrismas

Ubishani umenipatia partner wa chrismas

Chemagati

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2018
Posts
210
Reaction score
288
Leo nipo kanda maalumu mkoa wa Mara katika kuelimishana na wadada flani wa kazini kwangu kuhusu wanawake waliokeketwa mi nikidai kuwa so romantic na network zao katika mahaba zipo mbali. Wadada hao wameniakikishia kua hakuaribu chochote katika sex na mmoja amenipa ahadi kesho atanipa ni test aliyekeketwa.
 
Mm nimeshakulaga wote aliyekeketwa hakuna kitu ni sawa na Kula kitumbua kilichochacha
 
[emoji23][emoji23][emoji23]Kwel hatari saaaana....
 
Leo nipo kanda maalumu mkoa wa Mara katika kuelimishana na wadada flani wa kazini kwangu kuhusu wanawake waliokeketwa mi nikidai kuwa so romantic na network zao katika mahaba zipo mbali. Wadada hao wameniakikishia kua hakuaribu chochote katika sex na mmoja amenipa ahadi kesho atanipa ni test aliyekeketwa.
[emoji121]
TATIZO BINADAMU NI WABISHI SANA!!!
 
Back
Top Bottom