AiseeeeeeeeeeeUmefaidika nini baada ya hapo?
Nacha mkuu mana nimamua, mwaka ujao nakuwa mpya.Brother Mackney, Nakuhakikishia , Tabia uliyonayo ni ngumu sana kuacha.. Huwez acha kirahisi namna hii... Kama wiki hii had j2 ikipita hujagonga nje, na uje u_reply hapa kwenye hii comment yangu.
sawa shogaMalaya wew
Brother Mackney, Nakuhakikishia , Tabia uliyonayo ni ngumu sana kuacha.. Huwez acha kirahisi namna hii... Kama wiki hii had j2 ikipita hujagonga nje, na uje u_reply hapa kwenye hii comment yangu.
Ningumu sana kukuta mke wake ni miongoni mwa hzo bikraKatika bikira hizo 6 ya mkeo ni miongoni?
Inapendeza mkuu nam namin inawezekana.Nilikuwa na tabia kama yako,lakini wakati wangu wa toba ulipofika niliacha na namshukuru Mungu.Hii sijui inakuwa ni nini?Mimi ilikuwa akili inaniambia tu huyu Leo unatomba,hakika nitatomba kweli,nimewala sana mabinti lakini sijafikia idadi yako mzee.Mimi kama 100 hivi,lakini pia sijabahatisha bikra jambo LA ajabu kati ya hao 100.Jengine Mimi sijawahi nunua Malaya.Pia mke wa MTU nimekula 2 tu,mmoja kati yao ni mke wa mchungaji lakini sikujua kama mumewe mchungaji kabla.
hakika mkuu siku, ukipata mmoja unakuta wengine wanataka hata siku hio.Kula mzigo ni kama positive feedback, kadiri unavyogonga sana ndio mizigo inazidi kuja.