Leo ninafuraha sana!

Leo ninafuraha sana!

blogspot

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Posts
1,269
Reaction score
1,148
Heri ya x-mass wakuu.

Najua mambo yanakwenda sawia kabisa majumbani.

Nijikite katika Title yangu. Wakuu sijawahi kuwa na bahati kabisa ya kuwatongoza mabinti ila nilikua na bahati ya kutongozwa na mabinti. Na nimekua nikiwatimizia haja zao kisawasawa.

Siri ya kuwafikisha mlimani ni Jogging ambayo kila siku nafanya (Kuzunguka Morogoro mjini yote)

Toka January nimekua nikijaribu kumtongoza Mrembo wa singida na hatimaye Leo amekubali kunipa wazfa. Ila amenambia hajawahi sex hivyo yeye ni Bikira!!! Na amepanga mpaka hapo mwakani atakapomaliza Elimu yake ndiyo nitaweza kuchimba dhahabu kwake!....

Sio kama natamba hapana ila nafuraha ya kupata mtoto ambaye ajaguswa,na hapendi ela Zangu.

x-mass njema!
 
Lazima nimuheshimu mkuu.
Jamaa wengi wamemuacha kisa yeye kuwabania hadi amalize chuo hivyo najiona nabahati kumpata mtoto mwishoni kabisa wakati njemba zimekata tamaa
Yaani mtoto tukimuona tutampa heshima.
SI TUNAMUITA DHAHABU NDANI YA kARIAKOO NZIMA???
 
Heri ya x-mass wakuu.

Najua mambo yanakwenda sawia kabisa majumbani.

Nijikite katika Title yangu. Wakuu sijawahi kuwa na bahati kabisa ya kuwatongoza mabinti ila nilikua na bahati ya kutongozwa na mabinti. Na nimekua nikiwatimizia haja zao kisawasawa.

Siri ya kuwafikisha mlimani ni Jogging ambayo kila siku nafanya (Kuzunguka Morogoro mjini yote)

Toka January nimekua nikijaribu kumtongoza Mrembo wa singida na hatimaye Leo amekubali kunipa wazfa. Ila amenambia hajawahi sex hivyo yeye ni Bikira!!! Na amepanga mpaka hapo mwakani atakapomaliza Elimu yake ndiyo nitaweza kuchimba dhahabu kwake!....

Sio kama natamba hapana ila nafuraha ya kupata mtoto ambaye ajaguswa,na hapendi ela Zangu.

x-mass njema!
Una uhakika gani mzee hizo ni swaga tu ili utoe hela ya X-mas
 
Mkuu nilipomweleza hisia zangu mwaka jana alinambia niwe tayari kusubiri miaka miwili ambayo ni 17 na 18 ila sababu akunambia Leo ndio kaniweka wazi kuwa malengo yake yalikua ni hayo
Una uhakika gani mzee hizo ni swaga tu ili utoe hela ya X-mas
 
Heri ya x-mass wakuu.

Najua mambo yanakwenda sawia kabisa majumbani.

Nijikite katika Title yangu. Wakuu sijawahi kuwa na bahati kabisa ya kuwatongoza mabinti ila nilikua na bahati ya kutongozwa na mabinti. Na nimekua nikiwatimizia haja zao kisawasawa.

Siri ya kuwafikisha mlimani ni Jogging ambayo kila siku nafanya (Kuzunguka Morogoro mjini yote)

Toka January nimekua nikijaribu kumtongoza Mrembo wa singida na hatimaye Leo amekubali kunipa wazfa. Ila amenambia hajawahi sex hivyo yeye ni Bikira!!! Na amepanga mpaka hapo mwakani atakapomaliza Elimu yake ndiyo nitaweza kuchimba dhahabu kwake!....

Sio kama natamba hapana ila nafuraha ya kupata mtoto ambaye ajaguswa,na hapendi ela Zangu.

x-mass njema!
Unazidi kutuhakikishia kuwa krismasi ni sikukuu ya kufanya dhambi.

Sasa kuna heri ipi katika hayo uliyoyaandika?
 
Dah...Kuna wanaume wavumilivu...kibinti ndiyo kwanza kipo la nne...Hadi kimalize elimu yake mbona utakuwa umeanza dozi ya mihogo na Nazi mbichi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Back
Top Bottom