HIVI MWANAMKE ANATAKA NINI ZAIDI, PESA , ULINZI AU MAPENZI MOTO MOTO ..

Chrix_Tz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
889
Points
1,000

Chrix_Tz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
889 1,000
Heri ya Xmass wadau wa JF....
SWALI: Sasa mimi nauliza kwa nini wasichana wengi wanapenda wanaume wenye pesa hata kama wana uwezo wa kupata pesa pia. Kwa nini wasijiamini nao kama wanaume na kufikiria kuwa pesa siyo jambo la maana sana kama unampenda mwenzio?
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2018
Messages
1,419
Points
2,000

kina kirefu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2018
1,419 2,000
Ndomana ukimwi na usaliti unatumaliza, upande wapili umegoma kubadilika kifikra...kidonda chakudumu kimekua uti wamgongo kwawezetu...
Heri ya Xmass wadau wa JF?!!
SWALI: Sasa mimi nauliza kwa nini wasichana wengi wanapenda wanaume wenye pesa hata kama wana uwezo wa kupata pesa pia. Kwa nini wasijiamini nao kama wanaume na kufikiria kuwa pesa siyo jambo la maana sana kama unampenda mwenzio?
 

Forum statistics

Threads 1,392,841
Members 528,729
Posts 34,119,383
Top