Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Mara nyingi tupandapo vitandani mwetu baada ya mishemishe za siku nzima huwa tumechoka kwahiyo hata ile makitu hatuifaidi kivile, lakini ukiupa mwili muda wa kupumzika na ukaidamkia dayb na kile...
5 Reactions
124 Replies
37K Views
......Ushawahi kuwa na wanaume wangap kabla yangu? ......Ushawahi kutumia Mtandao PENDWA 07? #Acheni Uboya,Mnatutia Aibu Sana MAENDELEO HAYANA CHAMA..... PIGA MZIGO TU Sent using Jamii Forums...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Title imewachanganya kidogo. Ni hivi, nimeamka nikiwa na mawazo ya kufanya maamuzi ya kuanza mchakato wa kuachana na mwenza wangu maana nimeona kama vile siku zinavyoenda ndivyo tunavyozidi...
3 Reactions
3 Replies
814 Views
......Ushawahi kuwa na wanaume wangap kabla yangu? ......Ushawahi kutumia Mtandao PENDWA 07? #Acheni Uboya,Mnatutia Aibu Sana MAENDELEO HAYANA CHAMA..... PIGA MZIGO TU Sent using Jamii Forums...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
......Ushawahi kuwa na wanaume wangap kabla yangu? ......Ushawahi kutumia Mtandao PENDWA 07? #Acheni Uboya,Mnatutia Aibu Sana MAENDELEO HAYANA CHAMA..... PIGA MZIGO TU Sent using Jamii Forums...
0 Reactions
0 Replies
845 Views
Heshima kwenu wana JF, kwanza natanguliza Samahani kwa atakayekwazika na sababu zifuatazo, pia natanguliza angalizo kwamba sijamlenga hata mmoja huku JF ila ni kutokana na uzoefu niloupata katika...
1 Reactions
3 Replies
2K Views
Kijana mwenzetu mwanajamii huyu tupo naye kitaani tuki-hustle for good life, ni mototo wa kishua ila hakutegemea vya wazazi anataabika apate vyake ni jambo jema tulimpongeza kwa hilo.tulishauriana...
5 Reactions
13 Replies
2K Views
........Ni Rahisi kwa Wanawake kuwaeleza Watoto udhaifu Wa Baba yao.... Lakini si Rahisi wanaume Kuwaambie Watoto wao udhaifu wa mama yao.. #Wanaume Mungu Atubariki Sana Sent using Jamii...
0 Reactions
1 Replies
687 Views
Habari wanajamii! Kuna jamaa yangu yupo kwenye ndoa kwa miaka saba sasa na wana watoto wawili. Kabla ya ndoa, walidumu kwenye mahusiano na mkewe kwa zaidi ya miaka kumi. Juzi wife kamtajia jamaa...
0 Reactions
42 Replies
5K Views
........Ni Rahisi kwa Wanawake kuwaeleza Watoto udhaifu Wa Baba yao.... Lakini si Rahisi wanaume Kuwaambie Watoto wao udhaifu wa mama yao.. Wanaume Mungu Atubariki Sana Sent using Jamii Forums...
0 Reactions
2 Replies
838 Views
........Ni Rahisi kwa Wanawake kuwaeleza Watoto udhaifu Wa Baba yao.... Lakini si Rahisi wanaume Kuwaambie Watoto wao udhaifu wa mama yao.. Wanaume Mungu Atubariki Sana Sent using Jamii Forums...
1 Reactions
0 Replies
1K Views
......Waweza muona mwizi anaiba na Usimfanye chochote..... Dah Punye Tamu Sana Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
1 Replies
448 Views
Me hapa huwa nina njia mbili za kuepuka huu msala na njia hizo inategemeana na namna atakavyoniomba. 1.Akituma SMS kuniomba hela mfano "dear mwenzio nimekwama nina shida na elfu 50 kama unayo...
3 Reactions
43 Replies
7K Views
Mimi nina miaka 29 sasa nilipokua na miaka 20 nilifanikiwa kuingia chuo pale Muhimbili (MUHAS)- MUCHS wakati uo nilifanikiwa kupata fursa pale yakusomea MD (Medicine) nilikuwa mdogo sana wakati...
12 Reactions
167 Replies
19K Views
Unmarried women over 30 have been offered extra time off by their employers in eastern China, during one of the longest public holiday periods, in order to give them an opportunity to date...
1 Reactions
8 Replies
1K Views
Nlikuwa sijawahi sex na demu wa uswahilini. Nilipata demu anakaa sinza akakubali kuja ntembelea home (nmehamishiwa kimakazi mbezi beach na kampuni) toka sinza akachukua uber mpaka home. Yule...
1 Reactions
19 Replies
7K Views
Mimi ni kijana wa miaka 30. Nimemaliza elimu ya chuo kikuu miaka Saba iliyopita, kwa sasa nimejiajiri na nina biashara zangu. Ninaishi mkoa wa Kilimanjaro. Mwanamke ninayemtaka awe, @ umri wowote...
2 Reactions
113 Replies
10K Views
Mambo vipi jamaa zangu tujiulize sote hivi mtu anapomuadhibu mwingine mtoa adhabu anataraji kuona nini kinatokea katika watu wawili mpewa adhabu naye anataraji nini tuchangie tu maoni heshima...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Wakuu kama kichwa cha Habari hapo nimempokea binti wa kihaya kutoka bukoba niongeezeni maujuzi Leo siku ya 7 nisije kukosea Maana ndo mke wa Kwanza wa kujifunzia. Kama wewe unataka kuleta kejeli...
2 Reactions
14 Replies
3K Views
Huyu dada nimetokea kumpenda, ila anasema yuko form six now, lakini kwenye mitandao ya kijamii hakauki. Nimemuuliza jana mbona kama uko nyumbani sio shuleni. Anasema anaumwa Anaemia, kaenda...
0 Reactions
27 Replies
4K Views
Back
Top Bottom