Mademu wa uswazi balaa

Mademu wa uswazi balaa

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Posts
1,281
Reaction score
1,306
Nlikuwa sijawahi sex na demu wa uswahilini.

Nilipata demu anakaa sinza akakubali kuja ntembelea home (nmehamishiwa kimakazi mbezi beach na kampuni) toka sinza akachukua uber mpaka home.

Yule demu ana harakati nyingi sana.kitandani anataka ajishughulishe mpaka mi naboreka.tunagusa gusa tu styles anataka tuhamie nyingine.

Ameanza kunilamba kuanzia kidole gumba mguuni,akaja kanyonya makende mpaka yakaanza kuuma.akahamia kunyonya mashine...ananyonya anataka nimalize.nami siwezi maliza kwa kunyonywa sijawahi.

Si akaanza kutaka kuninyonya njia ya haja kubwa? Huyu demu sijui anavuta.maana alikuwa kama kachanganyikiwa....anahema tu na kuhangaika namcheck mwenyewe anavyojishughulisha.hapo nikakataa kuwa "no way you cant suck my ass bitch"

Basi akapanda kifuani kunyonya then anataka nimle denda.nikamkatalia.muda wote huo anafanya visa then anajaribu kuingiza mashine bila ndom kwenye K. Namkatalia.ananichezea tena nikijisahau anataka aiingize bila ndom.

Nikaona ujinga.nikavaa kabisa.sasa issue ipo kwenye game.dem hatulii na mpira kabisa.namweka style hii mara anachomoa dka chache tu anataka tubadili.yaani ni fujo kma ametumwa na familia yake aje kitiana na mimi.

Mwishowe nikawa nashindwa hata kumaliza maana simwelewi si kwa heka heka anazoonesha.sijui ndo ufundi.amenikata stimu sana. Haya mambo sijui inakuaje. Mwishowe nmemaliza kwa mbinde after almost and hour and a half.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kila mtu ana det na wakufanana nae ujue.



sasa the way she is rough,you are.
 
Simpendi mwanamke ambae anapaparika kitandani, hawana rhythm kabisa, halafu kubadili style sio kunogesha, style moja inakaa kidogo kwanza ndio inabadilishwa. Mademu wa uswazi wana raha zao haswa upate modo yaani unampiga povu vizuri anatakata then unamshindua hata bao nne hawachoki na hawana tamaa ukimpa nauli 70000 atakupigia simu kila dakika nimekumiss bebe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] halafu wana kijasho flani kinasisimua
 
Nauli buku sabini au buku saba
Simpendi mwanamke ambae anapaparika kitandani, hawana rhythm kabisa, halafu kubadili style sio kunogesha, style moja inakaa kidogo kwanza ndio inabadilishwa. Mademu wa uswazi wana raha zao haswa upate modo yaani unampiga povu vizuri anatakata then unamshindua hata bao nne hawachoki na hawana tamaa ukimpa nauli 70000 atakupigia simu kila dakika nimekumiss bebe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] halafu wana kijasho flani kinasisimua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona hii thread ilikuwemo majuz hukutoshema na maoni ya wadau

[emoji375][emoji375]
 
kila mtu ana det na wakufanana nae ujue.



sasa the way she is rough,you are.
Sio mara zote...Kwani Bill Clinton alivokuwa ana date na secretary wake (Monica Lewinsk..kama sikosei) alikuwa ni level yake....???
 
Simpendi mwanamke ambae anapaparika kitandani, hawana rhythm kabisa, halafu kubadili style sio kunogesha, style moja inakaa kidogo kwanza ndio inabadilishwa. Mademu wa uswazi wana raha zao haswa upate modo yaani unampiga povu vizuri anatakata then unamshindua hata bao nne hawachoki na hawana tamaa ukimpa nauli 70000 atakupigia simu kila dakika nimekumiss bebe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] halafu wana kijasho flani kinasisimua
Efu 70 yote hiyo au ulimaanisha Ef 7 mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nlikuwa sijawahi sex na demu wa uswahilini.

Nilipata demu anakaa sinza akakubali kuja ntembelea home (nmehamishiwa kimakazi mbezi beach na kampuni) toka sinza akachukua uber mpaka home.

Yule demu ana harakati nyingi sana.kitandani anataka ajishughulishe mpaka mi naboreka.tunagusa gusa tu styles anataka tuhamie nyingine.

Ameanza kunilamba kuanzia kidole gumba mguuni,akaja kanyonya makende mpaka yakaanza kuuma.akahamia kunyonya mashine...ananyonya anataka nimalize.nami siwezi maliza kwa kunyonywa sijawahi.

Si akaanza kutaka kuninyonya njia ya haja kubwa? Huyu demu sijui anavuta.maana alikuwa kama kachanganyikiwa....anahema tu na kuhangaika namcheck mwenyewe anavyojishughulisha.hapo nikakataa kuwa "no way you cant suck my ass bitch"

Basi akapanda kifuani kunyonya then anataka nimle denda.nikamkatalia.muda wote huo anafanya visa then anajaribu kuingiza mashine bila ndom kwenye K. Namkatalia.ananichezea tena nikijisahau anataka aiingize bila ndom.

Nikaona ujinga.nikavaa kabisa.sasa issue ipo kwenye game.dem hatulii na mpira kabisa.namweka style hii mara anachomoa dka chache tu anataka tubadili.yaani ni fujo kma ametumwa na familia yake aje kitiana na mimi.

Mwishowe nikawa nashindwa hata kumaliza maana simwelewi si kwa heka heka anazoonesha.sijui ndo ufundi.amenikata stimu sana. Haya mambo sijui inakuaje. Mwishowe nmemaliza kwa mbinde after almost and hour and a half.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tumeuchoka jamani, mod njoo uufute huu uzi umetu kifu [emoji1784][emoji1784][emoji1784]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona hii hadithi niliisoma mwezi uliopita?
 
Back
Top Bottom