Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Hello ......Mambo zenu umu Mwanaume mtanashati,mrefu kama mm mcha Mungu wa bata kiasi sio sana . Sio lazima awe na gari ila awe mwanaume modern kiasi.. Mchapakazi popote Tanzania sio lazima dar...
7 Reactions
89 Replies
12K Views
Nianze kwanza kwa kumshukuru mungu Pili nawapa pole sana ndugu zangu wa dar kwa mafuriko na mvua kubwa zinazoendelea kunyesha nchini Sio dar tu ndugu zangu hata huku Arusha nilipo hali ya mvua...
3 Reactions
193 Replies
34K Views
Natumai ni wazima wa afya.bila kupoteza muda nianze moja kwa moja,Ni hivi wa kipindi cha miezi miwili iliopita tuliunda uhusiano wa kimapenzi na mwanamke mmoja ana km 25yrs baada ya kufahamiana...
1 Reactions
56 Replies
8K Views
Eti wanaume ni Malighafi! Jamani.... Nikiwa safari kuelekea Nairobi nilifanikiwa kuonana na mama mmoja Mchaga aliyefanikiwa sana. Ana hoteli Arusha, Moshi na pia ana export kahawa. Nilijiuliza...
22 Reactions
111 Replies
13K Views
Wakikuona upo kwenye zebra unataka kuvuka hawasimami mpaka uwe umesimama na mwanamke mzurii! Shenzy type. Uzi tayari. Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Nahitaji mpenzi na msaidizi wa maisha Nimekulia maisha ya mahangaiko..nahitaji mtu wa kunitoa upweke na huzuni nliyonayo. Nahitaji kutulia nami Naitaji wa kunishika mkono nitoke hapa nilipo...
2 Reactions
71 Replies
5K Views
Wakuu nisaidieni ila chanzo nahisi ni huu uzuri wa mke wangu huyu wa kihaya.. Nifanyaje nikae japo wiki? Kuna watu wameoa Toka kitambo humu waje hapa Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
10 Replies
3K Views
Kuna maneno yanaposemwa na mwanamke, huwa na maana tofauti na ile iliyoandikwa kwenye kamusi. Tuyaongelee machache. Dakika tano Kimsingi maneno dakika tano yanatakiwa kumaanisha ‘dakika tano’...
3 Reactions
12 Replies
4K Views
Habari wapendwa, Naombeni Mnisaidie jina la hii nyimbo maana nimeutafuta sana bila mafanikio yoyote. Natanguliza shukrani zangu
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Jioni leo nikiwa Napata kahawa katika mgahawa mmoja nikisubiri usafiri wa kurudi nyumbani anaingia Madam mmoja middle aged na kuketi pembeni yangu. Alisogea karibu yangu akatabasamu kwa kuwa...
2 Reactions
10 Replies
1K Views
Hii kampeni ya "jizuie kuwatazama wadada wenye makalio makubwa" niliianza mwanzoni mwa miaka ya 2005 lakini hadi leo sijaifaulu. Kuna mtu aliniambia we chukulia kama kitu cha kawaida tuu nikasema...
1 Reactions
57 Replies
13K Views
Sasa huyo ni mdada au mama? Acha kudhalilisha Wamama wa watu.
2 Reactions
23 Replies
3K Views
Habarini Wadau, Kuna manzi mmoja nilimtokea kama mwez umepita hv akasema ngoja kwanza tufahamiane vizuri then ndo atanijibu sasa leo hii naona amenijibu kwa kunikubalia, nilikua nauliza ni baada...
3 Reactions
20 Replies
2K Views
Amini amini nawaambia bila michepuko kuwepo katika dunia hii wanaume wengi wangekufa sana,wengi wangekuwa machizi kabisaaaa. NB:michepuko si mizuri lakini ina umuhimu mkubwa katika jamii hasa...
3 Reactions
82 Replies
8K Views
Wadau kama mada inavyojieleza hapo juu ninahitaji ufafanuzi juu ya swala hili. Sent using Jamii Forums mobile app
2 Reactions
40 Replies
14K Views
Habari Wakuu, Nikiwa na rafiki yangu tumekaa In a restful place tukijadili mambo kadhaa,akanieleza kisa hiki -Yuko kwenye mahusiano na wanawake wawili tofauti na anapata wakati mgumu katika...
2 Reactions
72 Replies
8K Views
Ndugu, jamaa na marafiki wanasema nimebadilika sana sio Mimi waliyekuwa wamenizoea wasi wasi wao ni kwamba kuna kitu nimefanyiwa ila mimi naona nipo okay..
1 Reactions
8 Replies
2K Views
Wanaungwana nawasalimu sana Ninaandika Uzi huu nikiwa nimechanganyikiwa nisijue nini nikifanye Nimekuja kwenu mnipe ushauri kwa namna moja ama nyingine,najua kuna watakaonitukana/kunibeza kwa...
1 Reactions
52 Replies
7K Views
Back
Top Bottom