Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Direct to the point! Huyu demu bhna nilimpata kupitia mitandao ya kijamii facebook kupitia account moja hv fake ambayo niliifungua kwa jina la msanii flan hv mkubwa tu hapa Tz Siku tunaanza...
18 Reactions
107 Replies
18K Views
As salaam alayqum na pia tumsifu Yesu Kristu. Nafahamu jambo hili limeshaongelewa sana humu lakini nimeona si mbaya nikikumbushia tu na hasa ukizangatia mwaka bado ni mbichi kabisa. Na pia...
6 Reactions
403 Replies
24K Views
Eti siku hizi mnasema kuna wadangaji? Hawa wa chips mishikaki na bando la buku? Mtu unadanga bado unazidi kuchakaa si uache?
2 Reactions
37 Replies
4K Views
Kweli dunia hii hakuna cha bure..... Kaniachia mzigo wote nipige ninavyotaka,nikajiuliza mbona leo amejiachia hivi? Baada ya masaa mawili ananiletea changamoto za kutatua. Ama kweli hakuna cha...
2 Reactions
13 Replies
2K Views
DUNIA ya mapenzi kila siku ina mambo mapya. Huyu anaingia, huyu anatoka. Kuna ambaye analia na kuna ambaye anacheka. Anayecheka si rahisi sana kumfikiria anayelia, anaamini kama vile mambo...
3 Reactions
5 Replies
1K Views
Wakuu, kuna mwenye rafiki wa utotoni ambaye siyo marafiki tena. Kwa namna moja ama nyingine, kuna marafiki ulikuwa nao leo haupo nao tena. Nini sababu? Kuna sababu mbalimbali ambazo hufanya...
3 Reactions
6 Replies
2K Views
Habari zenu wana JF? Niende moja kwamoja. Bwana harusi mmoja nchini China akiwa ukumbini aliamua kuonesha video ambayo inamuonesha mke wake akifanya mapenzi na mume wa dada yake chumbani. Bwana...
2 Reactions
51 Replies
12K Views
Habari wana jamvi. Hello mr right ni kakipindi fulani kanako endeshwa pale kenya na RAMBO TV, kakizaminiwa na startimes. Kipindi chao kina husisha single boys &single ladies. Nimeshindwa kuelewa...
0 Reactions
11 Replies
4K Views
Salaam wakuu, Heri ya Christmas in advance. Naombeni ushauri wenu. Yapata miezi mitatu namiss na kutamani kuyarejesha mahusiano yangu ingawaje imeniwia vigumu kabisa kutokana na kublokiwa katika...
3 Reactions
106 Replies
20K Views
Asilimia kubwa ya mabinti wazuri wana watoto. Kila demu mzuri utakuta tayari kazalishwa. Vijana ambao hamjaoa kazi kwenu maana mnaenda kuoa wake za watu.
5 Reactions
55 Replies
7K Views
Habari wana-Jamvi, nilipokuwa naanza mahusiano na MPENZI WANGU nilimlaghai kwa kumwaminisha kuwa mimi namiliki makampuni kibao,ikiwepo KAMPUNI YA LUGUMI. Ilikuwa vigumu kuweza kugundua yeye Kwani...
4 Reactions
24 Replies
5K Views
Napenda kuwatangazia wana jf kwamba mwaka huu historia ya maisha yangu will change from senior bachelor to masters of couple. nahitaji kuoa ila mpaka sasa mchumba sina hivyo napenda kuwatangazia...
0 Reactions
2 Replies
870 Views
Tunaishi na wake au wanawake tuliokutana nao kwenye mazingira tofauti tofauti. Kuna mazingira ambayo ni mazuri sana kukupatia mke pia kuna mazingira mengine ni ya kiboya sana hayawezi kukupatia...
6 Reactions
100 Replies
11K Views
Kama heading ilivyo hapo juu. Nimetongozwa na muhindi roho yangu ime mdondokea ila naogopa. Hofu yangu ni je atakuwa ametoa mfuniko kwenye uume wake au ana govi! Sipendi mwana baba mwenye mfuniko...
4 Reactions
214 Replies
23K Views
Hivi mfano una mume unampenda sana,unamuheshimu mno lakini kama unamuogopa flan hivi je wadada mnafanyaje kuiondoa hii hali yaani umzoee mumeo uwe free nae sana. Unajisikia kumtania kila wakati...
0 Reactions
108 Replies
14K Views
Tangu nimezaliwa mpaka nimefikia hapa, sijawai kutembea na mwanamke yoyote mbali na mke wangu wa sasa, Nimekutana nae tangu shuleni yeye akiwa form two mimi form four enzi hizo bado tupo watoto...
23 Reactions
60 Replies
6K Views
Nina mchumba wangu (GF) ambaye nilianza uhusiano naye O Level 2016, muda huo nipo form 4 yeye akiwa form 3. Kipindi tunasoma sikuweza kubahatika kufanya naye mapenzi kwa sababu shule yetu ilikuwa...
2 Reactions
31 Replies
4K Views
Mambo vipi waheshimiwa. Mabaharia wangu si mnajua vile unakuwa unasumbuliwa sana na wife/demu home. Mara hivi mara vile, ugomvi kidogo anatishia kukuacha. Sasa akileta habari hizo wewe jitoe...
2 Reactions
7 Replies
1K Views
Kabla naanza na kisa hiki. Mwanaume kaenda kanisani na mkewe.Wakati wa kupokea sacrament mwanaume bahati mbaya kadondosha kikombe cha shaba chenye divai, divai ikamwagika. Mwanamke na padre...
8 Reactions
77 Replies
10K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…