Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Leo tulikua tunataniana na rafiki yangu baada ya kunipa taarifa kuwa anataka kuoa ila mpenzi wake kamwambia wakapime HIV kabla ya kuanza maandalizi ya ndoa. Jamaa anaogopa maana anasema tangia...
0 Reactions
68 Replies
9K Views
Mapezi sio kitu cha kuchzyeiya. Habari wakuu. Nina week tatu sasa nipo katika mapenzi motomoto na Binti mrembo sijapata ona. Kama ni ufundi kajaaghliwa, ananiheshimu na anajielewa ni mtu mzima...
2 Reactions
78 Replies
5K Views
Nina mke wangu ambaye tupo kwenye ndoa kwa miaka mitano sasa, mwanzoni wakati wa sex ilikuwa siwezi ingiza mashine yote kwani nilikuwa nagusa sehemu na anaumia, alisafiri miez mitano sasa karudi...
5 Reactions
77 Replies
7K Views
ACHA UMBEA NENDA KAFANYE KAZI WEWEEE 🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🤮
9 Reactions
237 Replies
30K Views
Nimekuwa nikisikia hoja hii na nimeshuhudia visa kadhaa,kipato cha mwanamke kikiongezeka kumpita mwanaume basi kuna changamoto zinaibuka ndani ya uhusiano,ni kweli wanawake wenye fedha huwa jeuri...
2 Reactions
11 Replies
2K Views
Wanaume kweli tunakazi aisee. Yaani hivi karibuni mimi na mke wangu tumepata mfanyakazi wa ndani mpya kutoka Iringa lakini imekuwa ni majaribu kwangu mwanzo mwisho pale wife anapotoka nyumbani na...
3 Reactions
21 Replies
2K Views
Habarini wanajamii. Ninakuja kwenu kuleta hitaji langu la kupata mwenza aliye tayari kutulia na mume. SIFA. Dini:Yoyote. UMRI:kuanzia 30 yrs hadi 38. RANGI:Yoyote black napenda zaidi. AJIRA:Akiwa...
1 Reactions
5 Replies
1K Views
Hello wanajukwaa, Mimi ni mwanamke wa miaka 31 Nina mtoto mmoja Ni mkristo Nimeajiriwa Najitokeza kuweka tangazo la kuhitaji mume aliye na utayari. Awe mkristo Awe na miaka 33 -40 Awe na kazi...
10 Reactions
35 Replies
4K Views
Katika pitapita zangu huko mkoani nnje ya Dar, nimeshuhudia wanawake wazuri sana halafu hawana tamaa kabisa kama hawa wa kwetu wa hapa mjini. Nakumbuka katika week3 zile nilizokaa kule mkoani...
12 Reactions
54 Replies
4K Views
Wakubwa shikamooni? Wadogo zangu marahabaaaa. Direct to the point : kuna binti Nina mahusiano nae h7 mwaka wa pili sasa tulikutana alipokuja dar kusalimia dadake ambaye alikuwa jirani yangu...
0 Reactions
33 Replies
3K Views
Hii itaturahisishia kazi, unaeza ukamzamia mwanamke PM ukidhani ni pini kutokana na avatar yake kumbe ni Tinginya. Na unaweza ukaona mwanamke kaweka lipicha libayaaa kumbe yeye ni pini balaaa...
12 Reactions
156 Replies
9K Views
Kuna mwanamke mmoja ana umbo moja matata, pia ni mzuri wa sura. Huyu demu nimekuwa nikimfukuzia kwa muda mrefu bila mafanikio. Kuna kipindi kama mwaka mmoja umepita nilimtumia nauli ili aje...
8 Reactions
65 Replies
8K Views
Habari zenu wana MMU, Nina mpenzi wangu tena alianza kunipenda mwenyewe mimi nikajaa. Huyu mwanamke kiukweli ni mtumishi mwenzangu na baada ya kuanzisha mahusiano naye nikipita kwake atanihudumia...
5 Reactions
48 Replies
6K Views
Ijumaa niliamua nikaunguze wallet maeneo ya The great pale barakuda. Bahati mbaya siku hiyo sikua na kampani hivyo nikajipanga kupata mlimbwende mmoja ambaye nitamlisha, nitamnywesha na nitaenda...
16 Reactions
109 Replies
52K Views
Leo nimerudi nyumbani nikajisahau nikaingia ndani sijanawa,dogo kuniona kaja speed mia kunihug .nimepata adhabu ya kukimbizana nae nyumba nzima kumkwepa.nikaona Bora nije niwakumbushe wenzangu...
0 Reactions
0 Replies
568 Views
Nimechoka na huu upuuzi wa msichana eti anakupigia anakuja eti umchukulie msosi kabisa. Kwani nimejaza gesi na friji limejaa nyama na mboga za majani ili apike nani? Kuna kiroba cha mchele na...
4 Reactions
38 Replies
3K Views
Yasinta Josephat 9 hrs · ‎Enock Tz‎ to SHILAWADU EXCLUSIVE by hamzaj4 Yesterday at 1:44 PM Kuhani Mwana WA LawiFollow June 3, 2017 Ni asubuhi moja hivi jamaa anaondoka kwenda kazini...
2 Reactions
7 Replies
5K Views
Heshima kwenu ndugu zangu. Naomba muda wenu na mawazo yenu nipate ABCs za kuzingatia katika hili suala, limenikaa hapa nami sikuliwazua kwa upana wake kabla ya kuamua.... nitaelezea kwa uchache...
31 Reactions
234 Replies
21K Views
Wana JF natafuta nyimbo nzuri za mapenzi,ziwe cool,za kubembeleza pia zisiwe za kibongo.Kwa anayejua anambie ili nizitafute
0 Reactions
60 Replies
70K Views
Siku moja nilikuwa katika ofisi fulani nataka kufanya kazi, kabla sijaanza ile kazi, dada moja wa office ile akaniambia kwamba anayetumia office hiyo ni muadhirika wa UKIMWI, angalia vizuri sana...
1 Reactions
144 Replies
42K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…