Applicant
JF-Expert Member
- Feb 12, 2020
- 1,962
- 1,757
Katika pitapita zangu huko mkoani nnje ya Dar, nimeshuhudia wanawake wazuri sana halafu hawana tamaa kabisa kama hawa wa kwetu wa hapa mjini.
Nakumbuka katika week3 zile nilizokaa kule mkoani nilipata mwanamke mmoja mzuri sana, hata kuomba hela hajui, nakumbuka kuna siku nikaamua tu nimpe 5,000 aisee alishukuru mpaka nikajisikia vibaya, yani alishukuru sana mpaka akataka kulia.
Nakumbuka jioni nimetulia zangu napunga upepo, mara nashangaa kuona yule binti anakuja na poti la Ugali na Samaki, Namuuliza vipi mbona minshakula eti akadai kua ile 5,000 niliyompa kuna vitu alinunua iliyobaki akaona anunue samaki akapike kwa kua vitu vingine alikua navyo nyumbani, nilishangaa sana.
Wakati nakula Ugali pale na yule binti nilikumbuka siku 1 nikiwa Dar Baada ya kupiga mechi na Halima nikampa 30,000 lakini aliikataa na kunitolea maneno makali "iiii ya nini sasa hainitoshi, kama ndoivi siku nyingine sijiiii!!! " NILIJIONA MJINGA SANA KUMBE NINATAPELIWAGA PESA ZANGU BILA KUJIJUA.
Kuna vitu vinashangaza sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakumbuka katika week3 zile nilizokaa kule mkoani nilipata mwanamke mmoja mzuri sana, hata kuomba hela hajui, nakumbuka kuna siku nikaamua tu nimpe 5,000 aisee alishukuru mpaka nikajisikia vibaya, yani alishukuru sana mpaka akataka kulia.
Nakumbuka jioni nimetulia zangu napunga upepo, mara nashangaa kuona yule binti anakuja na poti la Ugali na Samaki, Namuuliza vipi mbona minshakula eti akadai kua ile 5,000 niliyompa kuna vitu alinunua iliyobaki akaona anunue samaki akapike kwa kua vitu vingine alikua navyo nyumbani, nilishangaa sana.
Wakati nakula Ugali pale na yule binti nilikumbuka siku 1 nikiwa Dar Baada ya kupiga mechi na Halima nikampa 30,000 lakini aliikataa na kunitolea maneno makali "iiii ya nini sasa hainitoshi, kama ndoivi siku nyingine sijiiii!!! " NILIJIONA MJINGA SANA KUMBE NINATAPELIWAGA PESA ZANGU BILA KUJIJUA.
Kuna vitu vinashangaza sana
Sent using Jamii Forums mobile app