Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Hello guys, Hope wote ni wazima, naomba niende direct kwnye mada tajwa hapo juu,, wapendwa natamani sana kuwekeza DSE but sina knowledge yakutosha hivyo nimekuja kwenu kuomba msaada wa kuelekezwa...
0 Reactions
0 Replies
866 Views
Wadau, kuna fursa nimepata ambapo natakiwa kuanzisha chuo. Kwa kuanza, chuo kitakuwa kinatoa mafunzo kwa ngazi za certificate na diploma kisha baadaye tutaenda level za juu zaidi. Sasa natamani...
1 Reactions
22 Replies
3K Views
Habarin wakuu natumai wotee n wazima Samahan nilikuwa naomba msaada kwa yoyote anaefahamu chuo chochote kinachotoa mafunzo kuhusu transformer kwa hapa Tanzania ahsanten
0 Reactions
4 Replies
840 Views
Jana wametoa tangazo wanachuo wote waliofanya mtihani mwezi Disemba warudi chuoni kuanza masomo tarehe 31 Januari 2022. Cha ajabu hawajatoa matokeo hadi leo ijumaa tarehe 28 Januari. Unaweza...
2 Reactions
16 Replies
2K Views
Naomba msaada wa kitabu cha Kalulu the Hare na Ngugi wa Thiong'o
1 Reactions
2 Replies
788 Views
1. Watumikie watu (uwe mtumishi wao). -Tafuta ufumbuzi wa kero au matatizo ya watu. 2. Wape watu maneno mazuri. 3. Wape watu majibu mazuri.
0 Reactions
0 Replies
628 Views
Vijana wamepewa majina mbalimbali ikiwemo NGUVU KAZI YA TAIFA. Ukweli ni kwamba NGUVU KAZI ISIYO NA KAZI HAINA MANUFAA KWA TAIFA bali inazalisha matatizo mbalimbali katika taifa. Mtu mwenye...
0 Reactions
0 Replies
829 Views
There is always poor handling issues everywhere. Everyone who comes into power believes ideas that has just been made by the former president is right, No. We are not happy with how this is taken...
1 Reactions
0 Replies
546 Views
Msaada wa eneo la kufanyia field nipo mwaka wa pili Mzumbe course ya ujasiliamali kuanzia kuanzia Oktoba - Machi.
0 Reactions
1 Replies
694 Views
https://chat.whatsapp.com/BVjNmAfkMNv0L9ibvIHaVc
0 Reactions
0 Replies
907 Views
We need to fight
2 Reactions
3 Replies
4K Views
Wakuu habari, Mwenye uzoefu anisaidie ,nimepata Phy-C,chem-A ,bios-B nmeomba kibaha health college kozi ya clinical medicine, je naweza pata nafasi kwa maksi hizo za kidato Cha nne Sent from my...
0 Reactions
15 Replies
3K Views
Natumaini mu wazima wa Afya. Poleni Sana wenzangu walio dhaifu kiafya. Naomba Mnitoe tongotongo wadau wangu. Kwa Muda mrefu nimekuwa nikifuatilia Usajili wa Chuo cha Ufundi. Lengo langu lilikuwa...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Mimi Ni mwanafunzi nasomba PGD in Technical and Vocational education teacher ya Open University ! Je hi Ni PGD in education ipi ni bora zaidi?
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Kuna kijana hapa kamaliza kidato cha sita anataka asomee hii kozi
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Mimi ni Mtanzania nimesoma kwa kiasi kufuta ujinga tu ila nina tatizo kubwa katika uongeaji KIINGEREZA na shughuli zangu zinahitaji sana kuongea KIINGEREZA Nimejaribu kufuatilia Kwa jamaa...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Habari za muda huu wanajamvi poleni na ujenzi wa Taifa, Rejea kichwa cha habari tajwa mimi nilipata changamoto niliyowahi kuileta hapa wanajamvi kama kichwa cha habari kinavyojieleza, Je, naweza...
4 Reactions
79 Replies
13K Views
Back
Top Bottom