LIST OF RICHEST PEOPLE IN
TANZANIA
1.Said salim bakhressa :AZAM
Grain milling, corporate finance,
passenger sea transportation,
plastic packaging, marketing,
polypropylene bags, other...
Masai mmoja alimpeleka mkewe hospital akaambiwa mtoto amekaa nje ya mfuko wa uzazi atoe pesa apasuliwe.Mmasai alichukia akaanza kusema hii mama jinga sana wakati mimi natia anahangaika mara kiuno...
TAMAA husababisha mtu kutamani asiyokua na uwezo nayo!
TAMAA, utatamani cheo cha mwenzako!
mke/mume wa mwenzako!
TAMAA, humleteleza mwana wa kiume akamangwa T.igo hivihivi !
Mwana wa kike nae...
Dunian kuna mambo,hv kat ya mto unaomwaka maji ziwani,na bahar kip zaid?Anaetetea mto akasema kwamba mto 7babu unamwaga mwaka mzima na kama bahari ingekua inamwaga inkua imeisha.
So wamekuja...
Kijana mumoja huko manzese amekutana na kipindi kigumu baada ya kutuma SMS kwa mama mweyenyuma.
yeye alikuwa anamweleza kuwa "MAMA NIKO MBALI SANA NINAOMBA KUMAIZIA KESHO ASUBUHI ILI DENI LIISHE...
Jamaa: Ndabi naomba unisaidie angalau elfu tano nina shida sana familia yangu haijala toka jana
Ndabi: Aisee unanishangaza sana mke wako anaonekana ana roho mbaya sana
Jamaa: kwanini??
Ndabi: Jana...
hili lilikua tangazo bhana..
Embu jitokeze, jionyeshe, simama mbele za watu kiwi hungarisha wewe utapendeza, wewe utavutia mbele za watu, waweza kupata mng'aro wa kipekee tena ni mng'aro wa...
https://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/159209-naweka-koma-jf-leo.html
With reference to that post..ya 29th July 2011....niliaga hapa jukwaani kuwa ningepotea kwa muda kiasi! sikutarajia...
sikiliza mazungumzo ya baba na mtoto
baba: mtoto mzuri unamjua Nyerere?
mtoto: hapana baba
baba: pumbavu.....kuwa makini na masomo yako.
mtoto: baba na wewe unamjua Paul?
baba: hapana
mtoto...
Husband and wife are waiting at the bus stop with their nine children! A blind man joins them after a few minutes. When the bus arrives, they find it overloaded and only the wife and the nine kids...
Mzee mmoja wa lile kabila
linalopenda pesa kuliko wali,
alipata ajali mbaya akiwa
hajitambui akapelekwa
hospitali, hatimae Mungu
akamsaidia akatoka kwenye 'coma'. Akaangalia akaangalia...
Madam mmoja ambae alikuwa na destur ya kuwaomba wanafunzi wake wamsimulie ndoto..,mara baada ya kumaliza kufundisha..
Kama kawaida yake alipomaliza kufundisha ndipo alipo muhoji mwanafunzi mmoja...