KML
JF-Expert Member
- Apr 2, 2012
- 861
- 134
Jamaa: Ndabi naomba unisaidie angalau elfu tano nina shida sana familia yangu haijala toka jana
Ndabi: Aisee unanishangaza sana mke wako anaonekana ana roho mbaya sana
Jamaa: kwanini??
Ndabi: Jana tu nimetoka kumuhonga elfu hamsini ameshindwa kukupa ata elfu tano
Jamaa: unasema nini (ngumi)
Ndabi: Aisee unanishangaza sana mke wako anaonekana ana roho mbaya sana
Jamaa: kwanini??
Ndabi: Jana tu nimetoka kumuhonga elfu hamsini ameshindwa kukupa ata elfu tano
Jamaa: unasema nini (ngumi)