Tamaa na Heshima havikai sehemu moja!

Tamaa na Heshima havikai sehemu moja!

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
TAMAA husababisha mtu kutamani asiyokua na uwezo nayo!
TAMAA, utatamani cheo cha mwenzako!
mke/mume wa mwenzako!
TAMAA, humleteleza mwana wa kiume akamangwa T.igo hivihivi !
Mwana wa kike nae hutokea akahalalisha kuchezewa T.i.g.o kwa tamaa ya kufanikisha muradi ahidiwa.
TAMAA, ya kupata maslahi bora humsababishia Mwalimu na Mwanafunzi kushiriki kuuza na kununua mitihani .
HESHIMA UTAKUA NAYO UKIWA MUUMINI WA TAMAA ?
Hakika TAMAA na HESHIMA HAVIFUNGAMANI .
Nawasilisha .
 
asante muhesimiwa sipika kwa kunipa nafasi hii nami kuchangia hoja hii kama ifuatavyo.... ntarudi badae kidogo ngoja nikapige chabo kwa muhesimiwa konie ye atachangia nn!
 
ni kweli.....

Ila kuna 'tamaa nzuri'
kwamba nimeona judgement kanunua kiwanja, na mie nitajibana bana nitakopa nitanunua kiwanja..... Hii nadhani heshima inakuwepo....
 
TAMAA husababisha mtu kutamani asiyokua na uwezo nayo!
TAMAA, utatamani cheo cha mwenzako!
mke/mume wa mwenzako!
TAMAA, humleteleza mwana wa kiume akamangwa T.igo hivihivi !
Mwana wa kike nae hutokea akahalalisha kuchezewa T.i.g.o kwa tamaa ya kufanikisha muradi ahidiwa.
TAMAA, ya kupata maslahi bora humsababishia Mwalimu na Mwanafunzi kushiriki kuuza na kununua mitihani .
HESHIMA UTAKUA NAYO UKIWA MUUMINI WA TAMAA ?
Hakika TAMAA na HESHIMA HAVIFUNGAMANI .
Nawasilisha .

Well said Judgement
 
Last edited by a moderator:
ni kweli.....

Ila kuna 'tamaa nzuri'
kwamba nimeona judgement kanunua kiwanja, na mie nitajibana bana nitakopa nitanunua kiwanja..... Hii nadhani heshima inakuwepo....

BT ni hivi hiyo haitokua Tamaa!
Huo utaitwa wivu! Wivu wa maendeleo .
 
nimerudi ila sijapata mfano mwingine...... Subiri Kongosho aje atusaidie

BT labda kwa nyongeza nikukumbushe yaliojiri masiku ya nyuma.
Early 70"s , 80"s makaka zetu waliopupia kazi za ubaharia walichezewa sana miili yao kinyume na maumbile kwa TAMAA ya kupata meli .
Ninao ushahidi toshelevu ktk hilo.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom