unakumbuka hii.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unakumbuka hii....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Jun 5, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hili lilikua tangazo bhana..
    Embu jitokeze, jionyeshe, simama mbele za watu kiwi hungarisha wewe utapendeza, wewe utavutia mbele za watu, waweza kupata mng'aro wa kipekee tena ni mng'aro wa ajabu niko mbioni nimeipata ni cha kumetameta..
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,936
    Likes Received: 5,084
    Trophy Points: 280
    hebu niamkie kwanza,
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,801
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    dah, umenkumabusha mbali kweli stevoh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    ....kiwi itadumu kwenye kiatu chako kwa muda mrefu!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Kiwi ni Nomaaaaaaa vitu vingi vimekuja lkn kiwi ipo palepale!!!
     
  6. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 990
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    kwanza king kong unatumiaga kiwi wewe?
     
  7. L

    Luushu JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 503
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Imenikumbusha 1985 nikiwa naenda kuangalia mieleka bwalo la maofisa CCP Moshi kiwi ndio walikuwa wadhamini enzi hizo Big Dad alikuwa anatesa kwenye mieleka
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,256
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka nikiwa chekechea na darasa la kwanza, Tangazo la ukweli hilo... hadi leo huwa wanalitangazaga...
     
  9. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tangazo la kimbo,mafuta yu,,,,nyota ya kijani
     
  10. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,659
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180

    watu8, umenikumbusha mbali wakati Mwalimu Wa zamu akikagua asubuhi parade
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    Hahaha naam mkuu kweli kuna waalimu walikua wanoko sana ole usiwe na muhuri kwenye shati la shule
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaaaagrh kumbe tangazo..
     
  13. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,251
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    ..na hii je....salamaa chaguo la kisasaa salama ni bomba mpya na ya bei nafuu
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    old is gold mkuu.
     
  15. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,251
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    na...Unaonekana ni Mrembo...sio siri ni Revola..huniweka Ngozi nyororo na murua mchana kutwa....
     
Loading...