Tuwe tunahakikisha SMS kabla ya kutuma. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe tunahakikisha SMS kabla ya kutuma.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Annael, Jun 6, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 10,613
    Likes Received: 6,577
    Trophy Points: 280
    Kijana mumoja huko manzese amekutana na kipindi kigumu baada ya kutuma SMS kwa mama mweyenyuma.
    yeye alikuwa anamweleza kuwa "MAMA NIKO MBALI SANA NINAOMBA KUMAIZIA KESHO ASUBUHI ILI DENI LIISHE KABISA"

    kwa sababu ya haraka akaandika
    "MAMA NIKO MBALI SANA NINAOMBA KUMAL KESHO ASUBUHI ILI DENI LIISHE KABISA"

    Sasa baada ya kuja kesho asubuhi.....
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2,048
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    me nafkiri alipewa!!
     
  3. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamii forum Kuna umuhimu wa kufungua darasa kuhusu somo la kiswahili.

    Searching...100%
    Loading...0%
    Network Failed !

    Near by Uyole Mbeya.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Connecting....0%,404 component is not found.
     
Loading...