Teacher : If I gave you 2 rabbits, and another 2 rabbits and another 2,
how many will you have?
Pappu : Seven Sir.
Teacher : No, listen carefully.
If I gave you 2 rabbits,
and another 2 rabbits...
jamani kuanzia leo mimi nasema mapenzi basi. nimemkuta mpenzi wangu akiliwa denda na mjomba wangu.
umri wa mjomba wangu ni 14yrs na wa mpnz wangu mimi ni 22yrs.
Kuna maneno mengi mapya mapya yanayoibuka kila siku kwenye kiswahili (sharobaro, Mzuka, ..... etc etc). Ni kina nani hasa wanaoibua hivi vimaneno vipya kila siku!.
Mi nianze kwa kulist watatu...
Ni kila kitu, Ina Nielemisha, Burudisha. Nampongeza au wapongeza wote wanao akikisha huu mtandao upo kila wakati. Pindi ikiwa kwenye marekibisho, siku huwa mbaya sana kwangu. Ongereni
A little boy walks into his parents room to see his mom on top of his dad bouncing up and down.
The mom sees her son and quickly dismounts worried about what her son has seen. She dresses quickly...
:bounce:This isn't fair!!!
4 a Toothpaste advert, they show teeth;
4 a Hair oil advert, they show hair;
4 a Face cream advert, they show face;
But 4 Condoms and paddz advert, they aren't...
Si kawaida sana mtu kujielezea jinsi ulivyo: Mwonekano, tabia na vitu unavyovipenda bila ku-pretend.
Kuna watu hata kusema jinsi walivyo kwao ni vigumu sana pengine kwa hofu ya kudharauliwa...
Jamaa mmoja mwenye kipara alikwenda kwa mganga ili apewe dawa ya kuotesha nywele kipara chake. Mganga akamuuliza kama ana mke, jamaa akakubali. Basi mganga akamwambia dawa yake ni kusugua ule...
Ni pembeni mwa barabara ya Shekilango Sinza Kijiweni jioni moja hivi nipo na rafiki yangu............wapo vijana (wa kiume) maeneo hayo wanafanya kazi ya kusafisha na kupaka rangi kucha za...
nikitaka kujifuza wananiita mshamba,bas kam ndoivo waliosoma wote washamba tena maprofesa ndo washamba wakubwa,NDOMANA WACHINA WAKASEMA IF U THINK IT CN NOT BE DONE YOU SHUDNT DSTAB DA ONE DOING...
Nimempenda sana huyu binti/mama. Simjui hanijui.............ukiniuliza kwa nini sina sababu.
Ukiniuliza umempenda kimapenzi nitakujibu "sina hakika"....ukiniambia unampenda kama dada yako...
wana jf wenzangu hebu tuelezane hapa ukweli na unachofikiri. 12 years tangu huyo baba aondoke nyumban kwake alisema anaenda tafuta maisha nchi za watu huko[south africa] na alimuachia mke watoto...