Kimario na Pilipili.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimario na Pilipili..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Jun 7, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu Kimario ni mchangamfu Bana, ni anaongea, anapenda kujisifu kweli.
    sasa tumeamua kukusanyika tuchome ndafu yetu angalau tuburudike.
    Kimario si akaja Bwana, ameshajipiga Safari zake kadhaa ile kufika si akang'ang'ania kutengeneza kachumbari.
    eti akadai Matesha hajui kutengeneza kachumbari nzuri. Akadai raha ya kachumbari ya nyama iwe na pilipili mingi. Matesha akaamua kukaa pembeni.
    Basi Kimario akaanza kukata mapilipili yake, si akashikwa na haja ndogo. Mara akachomoka chap ili akajisevu.
    kilichomtokea nitarudi kumalizia. Ila Kimario cha moto alikipata niaje?
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    nimekuelewa........kwa hiyo ile pilipili akashika kwenye kichwa cha mzee kijana!!!
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,274
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    ...duh..
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mzee kipara na jicho lake moja alikoma...
     
  5. caven dish

    caven dish Senior Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nikiwa typical m-TZ najibu swali kwa swali ndipo kisha nitoe jibu! Kwani Kimario huyu ni wakike ama wa kiume?
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    ......yaani Kimario ni alipiga yowe mpaka kule Uru wakamsikia. Akaanza mpaka kugawa urithi eti anasema roho imeshamtoka..
     
Loading...