JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Teacher: Ok class, let’s show the principal & our guests how much we've learnt so far this year! Let’s do comparisons…So I say small, you say small, smaller, smallest.. [students nod] Teacher...
1 Reactions
17 Replies
2K Views
Mgonjwa wa akili alikuwa hospitali anaandika barua.Daktari akamuuliza "unamuandikia nani barua?" Chizi akajibu "Najiandikia mwenyewe." Daktari akaanza kucheka na kumwambia "Haya nieleze barua...
3 Reactions
12 Replies
2K Views
Jamaa alisahau kuzima simu akiwa msikitini anasali. Ghafla simu ikalia... akaingiza mkono mfukoni kuizima, kumbe aliipokea badala ya kuzima. Wakati anasujudu akasikia "Honey mbona husemi...
3 Reactions
16 Replies
3K Views
Wazaramo walimkamata mwizi,hawakumpiga wala nini walimsema mpaka mwizi akafa.
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Jamaa mmoja kapelekwa kortini akashtakiwa kwa kosa la mauaji. Akaruhusiwa kuanza kujitetea JAMAA:"Bwana judge mi ninatatizo kubwa,kila nikiota ndoto yangu inakuwa kweli.niliota mke wangu kazaa...
2 Reactions
6 Replies
2K Views
╬═╬Naomba usishuke chini ╬═╬ ╬═╬ ╬═╬ ╬═╬ ╬═╬ ╬═╬ ╬═&#9580...
2 Reactions
33 Replies
2K Views
Bakari ni house boy mara nyingi huiba wine ya boss wake na kisha kuongeza maji kwenye chupa ili boss asigundue. Mara kadhaa boss alihisi ladha tofauti anapokunywa wine hivyo kuhisi kuna...
1 Reactions
6 Replies
1K Views
A Guy and his girlfriend went to commit sucide on Top of a building,their planz were to jump off the building,they both decided that on the count of three, "we jump" but the girl didnt, The guy...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
liko sehemu gani sijui.... ila sijui hta kuna bidhaa gani?!!
7 Reactions
74 Replies
5K Views
Samahani wana great thinkers naomba kuuliza hivi Mh.Mnyika anaendesha gari gani?
2 Reactions
17 Replies
3K Views
Well pindi niko o'level katika shule iitwayo Peace secondary huko Bukoba nilikutwa na bonge la mkasa.. Kwenye mida ya saa kumi na dakika kumi hv nilitoka darasani {vipindi vilikuwa vinaisha saa...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Hivi ni kweli kuwa asilimia themanini ya watu hapa jf ni wachagga?
1 Reactions
7 Replies
873 Views
Kufuatia hali ya uchumi kua ngumu ninampango wa kubadilisha fani niliyo nayo,. Kwa ufupi ninafani ya hotel,,ninaumri wa miaka 38,nataka kubadilisha fani,,nimeziangalia hizo mbili yaani kufanya...
1 Reactions
3 Replies
2K Views
Haya sasa!! Hawa ndio watoto wetu!!! Je ni kweli kizazi cha NYOKA?? Mimi sitii neno hapa, Jionee mwenyewe LIVE! tena bila chenga halafu uniambie umeona nini.
3 Reactions
26 Replies
3K Views
When I first met You Jamii Forum, I fell in love so fast, I knew right then, You were the one and only one for me; I'd never have to look for love again. Each anniversary finds us happier; You...
4 Reactions
63 Replies
6K Views
..sina NENO lingine.....zaidi ya... ...ukimuona utamuona NATURALY...sio mpenda MAKUU ...na KILA nikitazama nazidi KUMPENDA.. TU... ..Mtoto Hana Mapozi...na wala si SISTA duu.. Preta
5 Reactions
49 Replies
4K Views
Tangu nikiwa na umri wa miaka 25 nilitamani kuwa na mwenza lakini kwa bahati mbaya sijajaliwa kumpata ambaye naona tunaweza kuanzisha familia pamoja. Naomba nieleweke kuwa I'm not so selective au...
0 Reactions
93 Replies
10K Views
Matarajio yangu mko njema wadau wenza. Katika jamii tunamoishi husussan uswahilini, hua hapakosekani jamaa zako wawili-wa3 ambao mambo yanapokwenda mrama mfukoni basi aidha wewe utamtokea mmoja...
3 Reactions
34 Replies
2K Views
Wizi mtupu! Girl: Hellow Boy: Sweety mambo vip? Girl: poa Boy: Utakua free weekend hii? Nilikua nataka uje home. Girl: Ooh Sorry, sitoweza kuja coz kuna harusi ya Aunt yangu na kesho yake...
4 Reactions
18 Replies
2K Views
An Arab prince writes to his sheikh father: “Dear Dad, Berlin is wonderful, people r nice and I really like it here. But Dad I am a bit ashamed 2 arrive at my own college with my...
1 Reactions
4 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…