Wizi mtupu!!...... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi mtupu!!......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Matola, Jul 3, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,745
    Likes Received: 8,305
    Trophy Points: 280
    [h=6]Wizi mtupu!

    Girl: Hellow
    Boy: Sweety mambo vip?
    Girl: poa
    Boy: Utakua free weekend hii? Nilikua nataka uje home.
    Girl: Ooh Sorry, sitoweza kuja coz kuna harusi ya Aunt yangu na kesho yake kutakua na wageni nyumbani.
    Boy: kama ni hivo sawa just nilikua nataka nikufanyie surprise, nimekununulia Blackberry Torch
    Girl: ooh!! Usijali mpenz wangu ntakuja, hata ukitaka nilale uko uko nitalala
    Boy: vipi kuhusu harusi??
    Girl: harusi ipi?? Nilikua nakutani honey.
    Boy: ok, na mimi pia nilikua nakutania tu.....[/h]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mambo kibongo bongo, fedha feki madini feki
     
  3. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    I like it vichwa kama hivo vikiwa pair, mmoja akiwa mjinga hupata sana taabu...
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Sote tunadanganyana.....Ila uwongo wa hawa viumbe huwa hatuutegemei unakuja kama suprise!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,941
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Cheni bandia,noti bandi
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    mmh kwani hao wengine wakitaka kudanganya hua wanatoa taarifa..
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bora ungebeba jina la "Ya kileo leo"
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hipo njema mkuu.
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hii post yenyewe imeibiwa toka kwa masanja mkandamizaji huko pande za fb
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,745
    Likes Received: 8,305
    Trophy Points: 280

    Utakuja kuolewa au kukandamizwa na huyo Mkandamizaji, unajuwa Masanja ameicopy wapi hii wewe bwegge? hapa watu hawashindani nani wa kwanza wala hakuna malipo yeyote hapa kupost habari, kilichopo hapa tunashre kila mtu alichonacho anashare na wenzake, utakufa na wivu wa kijinga bwegge wewe.

    Unaweza kutuonesha copyright ya huyo anayekukandamiza hapa?
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kweli wizi mtupu ....
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,119
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya siku hizi pesa mbele mkuu.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0

    PetCash,
    Kumbe na wewe ni wa fesbuku?
    Na phina yuko huko? Ngoja nim inbox au niweke picha yangu on her wall,kwi kwi kwi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Taratibu Matola,kha, mbona lugha kali sana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    Vijana wa siku hizi mna shida sana.......
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaaaaaa........
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,745
    Likes Received: 8,305
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio lugha ambayo hata kiziwi anaweza kuisikia, huo anaoleta huyu jamaa ni ushakunaku, yeye aliambiwa ukipost kitu hapa JF unalipwa pesa? Jingas kabisa huyu.
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    kwi kwi kwi! umenichekesha sana! kha!
     
  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    wamekutana watoto wa mjini wote
     
Loading...