Gari la Mh.Mnyika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la Mh.Mnyika

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kau, Jul 5, 2012.

  1. kau

    kau Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Samahani wana great thinkers naomba kuuliza hivi Mh.Mnyika anaendesha gari gani?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    kama lako.....mhhhh_sema sasa.
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Boda boda
     
  4. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,747
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Make: VW Model:""bito"" Year Make:1973, cc230,Color:light blue,Gear Transmission:AUTO Fuel:Gas oil,Seats:2
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Vitz ya kuzugia lakini nasikia anayo V8 Shangingi.
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mmemshindwa kwenye Hoja mmeamia kwenye Gari?Hilo hapo tuambie ulikuwa unataka kusemaje?
     

    Attached Files:

  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Halafu anakuwa na Msafara wa V8 kama kumi nyuma yake wakati anaelekea saigoni kunywa kahawa na kashata
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maswali mengine bwana..............
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mtoa mada fikiria kuhusu kuliendeleza hili taifa letu na sio kufikiria nani anaendesha gari gani, ndio mana nchi yetu kweli maskini
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,960
    Likes Received: 2,694
    Trophy Points: 280
    Kweli Jamii forum imevamiwa yaani mtu anaanzisha thread kama hii? eti unataka kujua gari la mbunge? litakusaidia nini? wewe badala ya kufuatilia ahadi zake wakati wa kampeni na utekelezaji wake unafuatilia gari?

    Angalia maendeleo jimbo mwake angalia mchango wake bungeni angalia mchango wake kwenye chama! acha upuuzi puuzi wako wewe! hii nchi kuna mambo mengi za kufuatilia mfano hayo matrilioni yaliyofichwa uswis sio mambo ya udaku! hame on you narrow minded person!!
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,960
    Likes Received: 2,694
    Trophy Points: 280
    kwani mkopo aliopewa kama mbunge hautoshi kununua V8?? acha mambo ya kidaku wewe gamba! lini utaondoa matope kichwani kwako na kufuatilia mambo ya maana??
     
  12. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    nafikiri ulitendei haki jukwaa hili siyo sehemu ya kuuliza mambo hayo hapa we lete hoja km unayo km huna kakojoe ulale
     
  13. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii topic ingekuwa vizuri kama ingehamishiwa kwenye chit chat japokua inamhusu mwana siasa haina content ya siasa other than chit chat!!
     
  14. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 60
    lina thamani ndogo sana kuliko lile alilohongwa lulu na yule fisadi wako wa magamba
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,355
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Nataka kujiuliza hii vitz ndio anakwenda nayo mjengoni.. kutoka ubungo hadi dom
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,272
    Likes Received: 4,250
    Trophy Points: 280
    gari la mnyika halitusaidii kitu....
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Majibu mengine bwana............
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,892
    Likes Received: 2,063
    Trophy Points: 280
    JF Where we Dare to Talk Openly
    :focus:
    Na nyie Changieni Chenu
    Ndo Mana akalileta Kwenu.
     
Loading...