Kama kawaida mzee Wa misele
Leo nlikuwa na pilika moja Nkaenda makaburi
Ya kino(kanumba) nmefurahi kuona mpaka Ndani hapo wameweka ndoo ya kunawa
Ehh..... Ngoja nsogeee break point nkachonge na...
Kama kawaida mimi mtu wa misele
Kwenye misele nakutana na mambo mwngi
Naona mdg Mdg wabongo tunaanza kujifungia
Leo nlienda duka moja naona mteja na muuzaji kumewekea mpaka
Ova
Sent using Jamii...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.