Recycling face/ masks

Recycling face/ masks

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,438
1587354365526.png

1587321061275.png

1587321020440.png


1587321096235.png

Katika kutekeleza tamko la Bashite
 
Nadhani tuangazie zaidi kujikinga na huu ugonjwa kuliko ku base zaidi na kauli za watu hazitusaidii chochote mwisho wa siku kila mtu atumie utashi wake maana tulipewa akili ya kuchanganua mema na mabaya
 
Hapo kuna mambo mawili:
1. serikali haina namna nzuri ya kukusanya taka,
2. elimu ndogo ya wengi wa wananchi, kwani hizo ni disposable, sasa ona zinasuguliwa na mswaki ambao waweza kutoboa au kuondoa uwezo wa kuwa waterproof.
 
Watu wenye mamlaka wamekaa kimya mpaka inafika wakati wasio na mamlaka wanaamua tu kujiongelea. Huu ni wakati ambao taifa linahitaji sauti moja na sio sauti za kila mtu. Wenye dhamana inapaswa watupe muongozo ili kama taifa tujue tunaelekea wapi katika kupambana na huu ugonjwa.
 
Watu wenye mamlaka wamekaa kimya mpaka inafika wakati wasio na mamlaka wanaamua tu kujiongelea. Huu ni wakati ambao taifa linahitaji sauti moja na sio sauti za kila mtu. Wenye dhamana inapaswa watupe muongozo ili kama taifa tujue tunaelekea wapi katika kupambana na huu ugonjwa.
Unapotoa tamko kuwa ni lazima kila mtu avae barakoa bila kuwawezesha wananchi inabidi watumie njia wanazoweza ili watii tamko.
 
Back
Top Bottom