Jamaa wamekuwa maarufu sana dunia hasa kipindi cha Corona

chipa GM

JF-Expert Member
Jan 21, 2012
1,627
2,000
Jamaa wamekuwa maarufu sana duniani hasa kipindi hasa kipindi hiki cha CORONA
Nasikia ni waghana.
Mungu atunusuru


 

Born2xhine

JF-Expert Member
Aug 6, 2014
793
1,000
๐Ÿ„ฝ๐Ÿ„ธ ๐Ÿ„ท๐Ÿ„ฐ๐Ÿ…ƒ๐Ÿ„ฐ๐Ÿ…๐Ÿ„ธ ๐Ÿ„ท๐Ÿ„ฐ๐Ÿ„พ ๐Ÿ„น๐Ÿ„ฐ๐Ÿ„ผ๐Ÿ„ฐ๐Ÿ„ฐ
 

Attachments

  • IMG-20200420-WA0043.jpg
    File size
    31.4 KB
    Views
    0

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
11,652
2,000
naona kwa Corona hii hawaruhusiwi tena michezo yao
hizi picha za zamani
 

steveachi

JF-Expert Member
Nov 7, 2011
6,597
2,000
Mkuu mbona mchoyo hivyo,si uachie ngoma yote manake so kwa beat kali kama hilo,sipati picha ryrics zake zitakuaje,nipe hata jina la ngoma niidownload
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom