Waliofariki ajalini wasimulia......

Waliofariki ajalini wasimulia......

Philipo D. Ruzige

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Posts
9,428
Reaction score
27,138
Kama ni kweli , hii ni aibu kubwa aisee
WhatsApp Image 2018-09-27 at 4.43.59 PM.jpeg
 
Sasa hapo tatizo liko wapi, umeisoma hiyo habari au umekupuka kuposti tu
 
mbona yupo sahihi kulingana na contents alizoandika, soma kwanza utamuelewa anachomaanisha.
 
hawa hawana utaalam na habari za hiv wao size yao in kikuku cha dai au heleni za sepenga basi kwa hiyo wasilaumiwe kwa chochote
 
Kuielewa vizuri hyo habari ni mpaka usope hyo title apo juu"saa tisa usiku kitandani kwangu" kwa hyo labda mwandishi alitaka tusome habari hyo kutokana na muktadha huo
 
Back
Top Bottom