Chief of Staff

Chief of Staff

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Posts
13,164
Reaction score
13,556
Check out Nigeria Chief of Staff,Alhaji Abba Kyari's wristwatch
IMG_20180902_153633_910.jpg
 
Mbona ya mzee wa chato anayo Kama hiyo, nimeona juzi alipokuwa anamuelezea mwanae kuhusu makontena,angalieni video.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mbona hakuna uhusiano wa picha hizo, nani kakwambia picha hiyo ya tangazo ndio saa aliyovaa, kwa huko noheria jakuna siasa za majitaka?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kabila wa Kongo nae anapenda kuvaa Patek Phillipe, liliandika gazeti la Economist likieleza jinsi kleptocrats wa third world walivyo malimbukeni na wezi wa kodi za watu wao.
 
Kabila wa Kongo nae anapenda kuvaa Patek Phillipe, liliandika gazeti la Economist likieleza jinsi kleptocrats wa third world walivyo malimbukeni na wezi wa kodi za watu wao.
Patek Phililipe wana tangazo zuri sana wanalolitoa kwenye printing media
 
Back
Top Bottom