Zombie ananitega . . .

Zombie ananitega . . .

hata mie nashangaa unavyocheka
wakati hadi kulata hapa ujue nimeshindwa.

Nikiwaambia mashosti watapondaje? Maana mie bingwa wa kuponda mizombie
yani hata mimi naponda kama hatua ya pili ya kutengenza catless vile!ila hebu tupeane way forward!manake bora mimi i see wakja wengne humu kesho mbona itabidi tu usalimu amri !
 
ushindwe, haya mambo ya adui mwombee njaa yameanza lini?

Sikujua kama mie adui yako.

we mtoto snowhite , ya wapendanao usishabikie kwa sauti hivyo, huyo Kongosho inavyoonekana kakolezwa mazima na hapa anaua soo asionekane alinaswa kirahisi, actually she is reporting the opposite, tutaskia
 
Last edited by a moderator:
wee bingwa, hebu nipe mbinu mabadala wa kufukuza zombie hili

nshaona limeota pembe tena refu sana, nikizubaa linznichoma.

Hahahaaaaaaaaaa! MIZOMBII bwaba ukiifuga muda mrefu INAOTA MAPEMBE!!!!! INATAKA KUKUPANDA KICHWANI KABISAAA!!!!!!! Hapo usilogwe ulionjeshe! LINA UGWADU WA MDA WOTE ULIVOLIZUNGUSHA!!!!!! Usipoangalia LITATWANGA KOTE KOTE! Dont cross the boundary!
 
ha ha ha, tatizo huyu zombie yuko singo.

Najua atang'ang'ania sana, mbaya zaidi mama yake ananifahamu ana ananikubali sana.

Wee ulijikomboaje katika hili?
Kongosho umepatikana!!..eti saa zingine natamani anipigie simu..we!..kweli ndege mjanja hunaswa na tundu la kiujanja..Hatimaye zombie kapata fahamu..pacha snowhite naona unataka kunipeperushia ndege wangu..manake na mie uzombie ulinishinda nikacross border..Mdogo wangu lara 1 ahsante kwa kunikomboa kwenye uzombie..mbona ningeoza bila kujifahamu!....
 
Last edited by a moderator:
Aaah wewe una mpango niote mashetani eeh! Na Paw kasafiri kikazi, naogopa kulala alone. Sijui niite hboy ama mlinzi?
Baba V haikuwa peke yako!
Ila l can't imagine Kongosho akiuma Kucha huku anachora chora chini. LOL
 
Last edited by a moderator:
Usiidhulum nafsi yako mpendwa..! Kama nawe una hisia na huyo unayemwita Zombie mpe nafasi muanze maisha mapya..! Au kuna kizuizi mamito?
 
sikitaki, tena nadelete na kublock namba yake.

Nimeshafanya azimio, sili nilivyosusa.

yani pacha kama ambavyo nilishindwa kuchangia kwenye ile thread yako ndo na hii ya Kongosho inavonishinda!yu guys of all ze pipo!ahahahhahahhahahha walahi Kongosho sipati picha zombie litakavokuwa linakufungua vifungo vya blouse uuuwih!
 
Last edited by a moderator:
Baba V haikuwa peke yako!
Ila l can't imagine Kongosho akiuma Kucha huku anachora chora chini. LOL

si bora hiyo mi sipati picha ndo zombie linamfungua vifungo vya blouse af ye katulia tu kwenye pembe ya kitanda!ahahahahhahhahaha walahi machozi kama yanataka kumtoka !kulia hawezi!kumkataza hawezi!kutoa amri hawezi,yani mradi tu yeye ndo atakuwa zombie maskini mweh!
 
  • Thanks
Reactions: awp
Mie nilitaka kufanywa zombie..ikatokea nafasi kama ya huyo wako sikufanya makosa mbona..namuombea tu huyo wa kwako naye zimrudie akili zake...kufungwa tu miaka yote!!
Kongosho na we kweli ukaenda kuomba msaada kwa SnowBall ahahhahahhahha umeona ushauri wake sasa!pachaaaa!kwa hiyo hapo unamuombea zombie la Kongosho lizinduke sio!ahahahahah haya bana!
 
Last edited by a moderator:
hivi ni bahati kumbe??

Dah, wee naye umenipa jipya
sijawahi kula zombie aisee, hili litakuwa la kwanza.

Afu naona limejiandaa kuchukua jumula.

kongosho inaruhusiwa bwana hizo bahati uwa haziji mara mbilimbili haswa ukizingatia umri unakutupa mkono
 
sikitaki, tena nadelete na kublock namba yake.

Nimeshafanya azimio, sili nilivyosusa.
hivi unajidanganya mwaya hapo namba yake unayo kichwani manake mazombie ndo huwa wanatufuata harusini wapenzi wakituacha,mazombie ndo wanaendaga kwenye misiba ya jirani zetu,mazombie ndo yanapelekaga watoto wetu beach siye tukienda kula raha na baba zao,mazombie ndo yanababysit ,sasa utaachaje kujua namba ya zombie kichwani!ahahahahhahha we jiachie tu!
 
Back
Top Bottom